Tất cả sản phẩm
Kewords [ asme b16 9 copper nickel elbow ] trận đấu 362 các sản phẩm.
EEMUA 146 C70600 Cuni 9010 Khuỷu tay Butt hàn LR 45/90 độ đồng Nickel khuỷu tay
| Material: | Copper Nickel |
|---|---|
| Size: | 1/2'~50'(DN10~DN1200) |
| Product Name: | Elbow |
Ống ống Cu-ni khuỷu tay Long Radious C71500 C70600 70/30 90/10 đồng Nickel khuỷu tay
| Gói: | Vỏ gỗ |
|---|---|
| OEM: | Được chấp nhận. |
| Bề mặt: | phun sơn |
Tương đương khuỷu tay Butt ủi phụ kiện đồng Nickel khuỷu tay C70600 CuNi 9010 LR 45/90 Deg 2' SCH40
| Vật liệu: | Đồng niken |
|---|---|
| Kích thước: | 1/2'~50'(DN10~DN1200) |
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay |
Đồng Nickel khuỷu tay C70600 CuNi 9010 LR 45/90 Deg 2'' SCH40 Đồng khuỷu tay
| Vật liệu: | Đồng niken |
|---|---|
| Kích thước: | 1/2'~50'(DN10~DN1200) |
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay |
Khuỷu tay bằng đồng niken EEMUA 146 C7060x
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Số mô hình: | Đồng Niken 9010 |
| chi tiết đóng gói: | Xuất khẩu đóng gói xứng đáng |
Phụ kiện hàn mông EEMUA 146 C70600 CuNi 9010 ELBOW BW LR 45/90 Deg khuỷu tay đồng niken
| Vật liệu: | Đồng niken |
|---|---|
| KÍCH CỠ: | 1/2'~50'(DN10~DN1200) |
| tên sản phẩm: | Khuỷu tay |
Phụ kiện hàn mông EEMUA 146 C70600 CuNi 9010 ELBOW BW LR 45 Deg khuỷu tay đồng niken
| Material: | Copper Nickel |
|---|---|
| Size: | 1/2'~50'(DN10~DN1200) |
| Product Name: | Elbow |
EEMUA 146 C70600 Khuỷu tay bằng đồng niken 9010 BW LR 45/90 Deg Phụ kiện hàn mông
| Tên sản phẩm: | khuỷu tay |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | khuỷu tay đồng niken |
| Kích cỡ: | 3/4" |
EEMUA 146 C70600 9010 45/90 Deg SCH20 Butt Gỗ hàn đồng Nickel khuỷu tay
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | khuỷu tay đồng niken |
| Kích thước: | 3/4" |
EEMUA 146 C70600 9010 45 Deg SCH10-160 Butt hàn phụ kiện đồng Nickel khuỷu tay
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | khuỷu tay đồng niken |
| Kích thước: | 3/4" |

