Tất cả sản phẩm
Thanh đồng nguyên chất liền mạch công nghiệp tùy chỉnh C86300 Thanh đồng thau
| Tên: | thanh tròn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thượng Hải, Trung Quốc |
| Thương hiệu: | SUỴT |
Khách hàng 20mm- 75mm ống đồng chất lượng tốt nhất B444 SB 111 BS 2871 70/30 ống đồng niken
| Loại: | ống đồng thẳng |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống đồng niken |
| Ứng dụng: | Ống nước |
C70600 2-1/2" Mặt bích đồng niken ASTM A105 Ổ cắm ống hàn Mặt bích RF hàn
| Vật liệu: | Đồng niken |
|---|---|
| Kích cỡ: | 1/2"-48" |
| Tên sản phẩm: | Mặt bích đồng niken |
Ống niken đồng 20mm 75mm 90/10 / ASME SB 111 BS 2871
| Kiểu: | ống đồng thẳng |
|---|---|
| tên sản phẩm: | ống đồng niken |
| Ứng dụng: | Ống nước |
Đường ống đồng-nickel theo yêu cầu với khả năng chống ăn mòn đặc biệt
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Khả năng xử lý nhiệt: | Tốt lắm. |
| khả năng hàn: | Tốt lắm. |
Phụ kiện ống thép CUNI Khuỷu tay C70600 45/90/180 Độ 1 - Khuỷu tay liền 24"
| tên sản phẩm: | 90 khuỷu tay |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 70600 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
1pc MOQ Đồng Nickel Flange với sức mạnh cao và bao bì nhựa
| Loại khuôn mặt: | Mặt nâng, Mặt phẳng, Khớp kiểu vòng |
|---|---|
| Loại kết nối: | mặt bích hàn |
| MOQ: | 1 phần trăm |
6" Sch40 Mirror Polishing CuNi 90/10 C70600 C71500 Vàng niken ống không thắt
| Vật liệu: | Đồng niken |
|---|---|
| Kích thước: | 1/2"-48" |
| Tên sản phẩm: | ống đồng niken |
DN20 Khối nối dây chuyền cho các ứng dụng đa năng
| Bao bì: | Gói vận chuyển tiêu chuẩn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thượng Hải, Trung Quốc |
| Kích thước: | DN20 |
Kim loại Vòng vuông Đồng Nickel d Bar ASTM A276 AISI GB / T 1220 JIS G4303 OD 6mm-630mm
| Yield Strength: | 275 N/mm2 (min) |
|---|---|
| Size: | 6mm To 200mm |
| Surface Finish: | Bright, Matte, Sand Blasted, Hot Rolled |

