Tất cả sản phẩm
Vàng-Nickel đúc Flanges CuNi 70/30 đồng Nickel hợp kim Giá Sockt hàn Flange ASME B16.5 Class150
| Độ cứng: | HB90-110 |
|---|---|
| Level: | 1 |
| Use: | Machanical parts |
Cao nhiệt độ chống ăn mòn đồng Nickel Monel K500 Bar 70/30 Solid Bar 1/2 "-48"
| Vật liệu: | Đồng niken |
|---|---|
| Kích thước: | 1/2"-48" |
| Tên sản phẩm: | thanh niken đồng |
Thanh niken đồng rèn tròn cho thanh xe buýt
| Nguồn gốc:: | TRUNG QUỐC |
|---|---|
| Sự liên quan:: | hàn |
| Mã trưởng:: | Quảng trường |
Khuỷu tay ép đồng Thị trường Bắc Mỹ Phụ kiện đường ống đồng 1/2 "đến 4"
| Sự liên quan: | hàn |
|---|---|
| Vật liệu: | đồng |
| Ứng dụng: | Khí ga |
Đồng Niken Ống 20Mm 25Mm Vuông Bằng Đồng Ống 1/2Mm 2Mm Đồng Niken Ống Chất Lượng Cao Nguyên Chất 99%
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Ứng dụng: | Ống nước |
| Vật liệu: | Củ Min 99,90% |
Hệ thống kết nối nước dây chuyền cho đường ống nước trong ngành công nghiệp
| Tiêu chuẩn: | ANSI JIS DIN |
|---|---|
| Kết nối: | ren |
| Kích thước: | DN20 |
Gói vận chuyển tiêu chuẩn đồng niken bằng Tee với kết nối dây
| Kích thước: | DN20 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thượng Hải, Trung Quốc |
| Vận chuyển: | theo số lượng |
3/4 "OD ống hợp kim đồng cốc đồng SCH40 C71500 ống hợp kim liền mạch ASTM B111
| Vật liệu: | Đồng niken |
|---|---|
| Kích thước: | 1/2"-48" |
| Tên sản phẩm: | ống đồng niken |
ASME B16.11 Ổ cắm 4 chiều bằng thép không gỉ Mối hàn ống chéo Kết nối nhánh 3/4 "
| Tên sản phẩm: | Lắp ống chéo |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM A403 |
| Đường dọc: | 14 TPI |
Trung Quốc nhà máy tùy chỉnh đúc phù hợp Cooper Nickel Tee giảm 1/2 "SCH20- SCH40
| Tên sản phẩm: | Cooper Nickel giảm Tee |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Giảm Tee |
| Kích thước: | 1/2" hoặc Tùy chỉnh |

