Tất cả sản phẩm
Kewords [ b16 9 equal tee pipe fitting ] trận đấu 216 các sản phẩm.
ASTM B16.9 C70600 CuNi 9010 LR 45/90 Deg Butt Welding (BW) đồng Nickel khuỷu tay
| Sản phẩm: | Khuỷu tay đồng Niken |
|---|---|
| Công nghệ chế biến: | rèn |
| Bề mặt: | phun sơn |
Đồng Nickel 90/10 Thiết bị đúc C70600 ổ cắm / hàn / dây đai đồng Nickel khuỷu tay
| Customized: | Customized support |
|---|---|
| Thickness: | SCH20 |
| Weight: | 0.2 lbs |
Phụng thùng hàn Butt C70600 CuNi 9010 ELBOW BW LR 45/90 Deg đồng niken khuỷu tay
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Vật liệu: | Đồng Niken 9010 |
| chi tiết đóng gói: | Vỏ gỗ |
Chủ đề Đồng thau mạ niken 1/8 inch Nữ giảm T
| Tên sản phẩm: | Giảm Tee |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 70600 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
5659S-2016 15-5PH Khuỷu tay 90 ° 45 ° Tùy chỉnh 90/10 70/30 đồng niken
| Khả năng dẫn điện: | Cao |
|---|---|
| đóng gói: | Vỏ gỗ |
| Loại lắp: | nắp kết thúc |
Bộ giảm tốc CON C70600 Bộ giảm tốc lệch tâm 2x1.5" STD
| Hình dạng: | đồng tâm |
|---|---|
| Thời hạn giá: | CIF CFR FOB xuất xưởng |
| Bưu kiện: | Gói xuất khẩu đi biển tiêu chuẩn hoặc theo yêu cầu |
Khuỷu tay CuNi Bộ giảm tốc lệch tâm hàn liền mạch EEMUA 146 C7060x Đồng Niken 9010 C70600
| Vật liệu: | Đồng niken |
|---|---|
| kỹ thuật: | Vật đúc |
| tùy chỉnh: | Hỗ trợ tùy chỉnh |
METAL Stub kết thúc sử dụng với lưng liên kết lưng SS304 Stub hàn Bevel kết thúc của tay áo
| Temperature Range: | -20°F to 400°F |
|---|---|
| Material: | Stainless Steel |
| Pressure Rating: | 150 lbs |
Đồng Nickel Lap Joint Stub End Long / Short Pattern hàn với Flange Nipple
| Features: | High Strength, Corrosion Resistance, Easy Installation |
|---|---|
| Size: | 4 |
| Packing: | Standard Packing |
Metal Copper Stub End SS321 Chiều dài ngắn Mss Sp-43 loại A
| Corrosion Resistance: | High |
|---|---|
| Packing: | Standard Packing |
| End Type: | Butt Weld, Socket Weld, Threaded |

