Tất cả sản phẩm
Kewords [ butt weld equal tee fitting ] trận đấu 187 các sản phẩm.
Trung Quốc nhà máy tùy chỉnh đúc phù hợp Cooper Nickel Tee giảm 1/2 "SCH20- SCH40
| Tên sản phẩm: | Cooper Nickel giảm Tee |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Giảm Tee |
| Kích thước: | 1/2" hoặc Tùy chỉnh |
Tùy chỉnh C70600 / 71500 ống 30/70 Cooper Nickel Tee giảm DIN20-600 SCH30 SCH40 3/4 "-30"
| Tên sản phẩm: | Mặt bích đồng niken thích hợp cho áp suất, nhiệt độ giấy kiểm tra cổ và cài đặt lũ trong những dịp c |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Cooper Nickel Tee giảm Tee |
| Kích thước: | 3/4"-30" |
Ống nối bằng đồng thau tráng phủ với bao bì tiêu chuẩn, linh hoạt cho nhiều ứng dụng
| Sản phẩm: | Cooper Niken Tee Equal Tee |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Đúc |
| Kiểu kết nối: | Mối hàn mông / Mối hàn ổ cắm / Có ren |
Bộ giảm tốc đồng niken Lắp C70600 Bộ giảm tốc ống lệch tâm Kết nối mối hàn mông
| Hình dạng: | đồng tâm |
|---|---|
| Thời hạn giá: | CIF CFR FOB xuất xưởng |
| Bưu kiện: | Gói xuất khẩu đi biển tiêu chuẩn hoặc theo yêu cầu |
C70600 Lắp bộ giảm tốc đồng tâm / lệch tâm hàn
| Hình dạng: | đồng tâm |
|---|---|
| Thời hạn giá: | CIF CFR FOB xuất xưởng |
| Bưu kiện: | Gói xuất khẩu đi biển tiêu chuẩn hoặc theo yêu cầu |
C70600 C71500 Bộ giảm tốc hàn ECC lắp đồng tâm
| Hình dạng: | đồng tâm |
|---|---|
| Thời hạn giá: | CIF CFR FOB xuất xưởng |
| Bưu kiện: | Gói xuất khẩu đi biển tiêu chuẩn hoặc theo yêu cầu |
C70600 Ổ cắm hàn khuỷu tay 90 độ
| hỗ trợ tùy chỉnh: | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Sự liên quan: | mặt bích |
| Nguyên liệu: | tùy chỉnh |
Metal Butt Welding Pipe Fittings Copper Nickel Stub End ASTM B363 WPT2 MSS Loại hợp kim mô hình ngắn
| Compatibility: | Compatible with Stainless Steel Pipes |
|---|---|
| Pressure Rating: | 150 lbs |
| Size: | 1/2 inch |
HT 200-1001 Phụ kiện đường ống bằng đồng thau nữ Tee cho chất lỏng và khí
| Tên: | Tee bình đẳng |
|---|---|
| Thương hiệu: | SUỴT |
| Vật liệu: | Đồng niken |
Phụ kiện ống khuỷu tay bằng nhôm Multi Fit Đệm Tee
| Tên: | Tee bình đẳng |
|---|---|
| Thương hiệu: | SUỴT |
| Vật liệu: | Đồng niken |

