Tất cả sản phẩm
Kewords [ c70600 con reducer ] trận đấu 319 các sản phẩm.
bán nóng tùy chỉnh Cooper Nickel Tee giảm DIN20-600 SCH20- SCH40 3/4 "-30"
| Tên sản phẩm: | Cooper Nickel giảm Tee |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Giảm Tee |
| Kích thước: | 3/4"-30" |
Trung Quốc nhà máy tùy chỉnh đúc phù hợp Cooper Nickel Tee giảm 1/2 "SCH20- SCH40
| Tên sản phẩm: | Cooper Nickel giảm Tee |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Giảm Tee |
| Kích thước: | 1/2" hoặc Tùy chỉnh |
DIN20-600 SCH20- SCH40 3/4 "-30" Cooper Nickel Tee giảm
| Tên sản phẩm: | Cooper Nickel giảm Tee |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Giảm Tee |
| Kích thước: | 3/4"-30" |
Tê Giảm Đồng Niken Tùy Chỉnh 3/4"-30", SCH20-SCH40, Phụ Kiện Ống Bán Chạy
| Tên sản phẩm: | Cooper Nickel giảm Tee |
|---|---|
| Độ dày của tường: | Lịch 10 đến Lịch 160 |
| Đánh giá áp suất: | 150lb - 300lb |
Phụ kiện ống nước tròn khuỷu tay bằng đồng niken 2,5mm-19mm Hợp nhất HDPE UNS 70600 Giảm lắp Tee
| Tên sản phẩm: | Giảm Tee |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 70600 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
Đường ống đồng niken độ bền kéo C70600/C71500
| Thể loại: | C70600, C71500 |
|---|---|
| độ dày của tường: | 0,065 inch - 0,5 inch |
| Độ bền kéo: | Cao |
C70600 C71500 Bộ giảm tốc hàn ECC lắp đồng tâm
| Hình dạng: | đồng tâm |
|---|---|
| Thời hạn giá: | CIF CFR FOB xuất xưởng |
| Bưu kiện: | Gói xuất khẩu đi biển tiêu chuẩn hoặc theo yêu cầu |
Khả năng kéo cao C70600/C71500 ống đồng niken cho các ứng dụng khác nhau
| Thể loại: | C70600, C71500 |
|---|---|
| độ dày của tường: | 0,065 inch - 0,5 inch |
| Độ bền kéo: | Cao |
Bơm đồng niken áp suất cao với độ dày tường 0.065 Inch 0.5 Inch Grade C70600
| độ dày của tường: | 0,065 inch - 0,5 inch |
|---|---|
| Gói: | Gói đi biển tiêu chuẩn |
| Vật liệu: | Đồng niken |
Sức mạnh kéo ống đồng niken lớp C70600 C71500 với áp suất lên đến 1000 Psi
| Vật liệu: | Đồng niken |
|---|---|
| Đánh giá áp suất: | Lên tới 1000 Psi |
| Thể loại: | C70600, C71500 |

