Tất cả sản phẩm
Kewords [ c70600 copper nickel flange ] trận đấu 320 các sản phẩm.
ASTM B466 đồng niken UNS C70600 Slip On Flange Connector cho hệ thống đường ống
| Tên sản phẩm: | Mặt bích niken đồng |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Mặt bích ren vít |
| Kích cỡ: | 3/4'' |
Đồng Nickel Elbow ASTM B466 UNS C715000 1.5D 90°3"20Bar
| Tên sản phẩm: | Mặt bích đồng niken 300LB NPS20 C70600 Mặt bích hàn cho đường ống dẫn dầu khí |
|---|---|
| Kích cỡ: | 3/4 |
| Lợi thế: | Cài đặt và bảo trì thuận tiện |
C71500 đồng niken rèn vòm mù 4 "-48" 150-2500# Được thử nghiệm cho ngành công nghiệp hóa học
| Tên sản phẩm: | Mặt bích niken đồng |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ: | -29°C đến 400°C |
| Loại mặt bích: | Hàn cổ |
C44300 C46400 C70600 C7060X C71500 CuNi90/10 Mặt bích đồng thau niken đồng
| Vật liệu: | Đồng niken |
|---|---|
| KÍCH CỠ: | 1/2"-48" |
| tên sản phẩm: | Mặt bích đồng niken |
Mặt bích thép đồng niken RF ASTM A105 ASME 16.9 Cuni C70600
| Vật liệu: | Đồng niken |
|---|---|
| KÍCH CỠ: | 1/2"-48" |
| tên sản phẩm: | Mặt bích đồng niken |
C11500 C10910 Uns C70600 Phụ kiện đường ống nối mặt bích bằng đồng niken
| Vật liệu: | Đồng niken |
|---|---|
| Kích cỡ: | 1/2"-48" |
| tên sản phẩm: | Mặt bích đồng niken |
Các phụ kiện đường ống đúc bằng ván trượt bằng đồng niken cho các chuyên gia đóng tàu
| Đánh giá áp suất: | 150#, 300#, 600#, 900#, 1500#, 2500# |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ANSI, DIN, JIS, BS, EN |
| Bao bì: | Thùng Gỗ, Pallet, Hộp Gỗ, Thùng Carton, Thùng Gỗ Dán, Bó |
Đầu nối mặt bích ASTM B466 UNS C70600 Mặt bích bằng đồng và niken
| Vật liệu: | Đồng niken |
|---|---|
| KÍCH CỠ: | 1/2"-48" |
| tên sản phẩm: | Mặt bích đồng niken |
Ống hàn Mặt bích thép đồng niken 1 '' 150 Class RF ASTM A105 Cuni C70600
| Vật liệu: | Đồng niken |
|---|---|
| Kích cỡ: | 1/2"-48" |
| Tên sản phẩm: | Mặt bích đồng niken |
Phụ kiện đường ống nối mặt bích rèn đồng niken 1/2" - 48"
| Vật liệu: | Đồng niken |
|---|---|
| KÍCH CỠ: | 1/2"-48" |
| tên sản phẩm: | Mặt bích đồng niken |

