Tất cả sản phẩm
Kewords [ c71500 socket weld flange ] trận đấu 89 các sản phẩm.
ANSI B16.5 lớp 300LBS WT2.5mm 2 "Cuni 90/10 đồng hợp kim thép dây hàn
| Tên sản phẩm: | Mặt bích đồng niken |
|---|---|
| Vật liệu: | Đồng niken |
| Kích thước: | 1/2"-36" |
Các đầu dây đệm cuộn cuộn CuNi10Fe1Mn DN 20/OD 25 PN10/16 Cuni 90/10
| Tên sản phẩm: | Mặt bích đồng niken |
|---|---|
| Vật liệu: | CS/GI+Niken đồng |
| Kích thước: | 1/2"-36" |
EEMUA234-2015 đồng hợp kim Cuni 90/10 16K ND 100A 4 "BL Flange Blind
| Tên sản phẩm: | Mặt bích đồng niken |
|---|---|
| Vật liệu: | Đồng niken |
| Kích thước: | 1/2"-36" |
DIN 86037/EN 1092-3 DN 20/OD 25 S235JR Đèn nóng Đèn PN10/16 Cuni 90/10 Vành ngoài
| Tên sản phẩm: | Mặt bích bên ngoài của đồng |
|---|---|
| Vật liệu: | CS/GI+Niken đồng |
| Kích thước: | 1/2"-36" |
Nhập ống hàn đồng 180 độ khuỷu tay đồng trở lại
| Yield Strength: | High |
|---|---|
| Temperature Rating: | Up to 400°F |
| Product Type: | Fittings |
Các ống đồng kim loại ống đồng CuNi 9010 C71500 / CuNi 70/30 đồng niken ống liền mạch
| Lớp phủ: | Đồng |
|---|---|
| Màu sắc: | màu đồng |
| Biểu mẫu: | ống |
Ống ống Cu-ni khuỷu tay Long Radious C71500 C70600 70/30 90/10 đồng Nickel khuỷu tay
| Gói: | Vỏ gỗ |
|---|---|
| OEM: | Được chấp nhận. |
| Bề mặt: | phun sơn |
Vàng ống cho máy điều hòa không khí 1/4 Pancake cuộn đồng ống hàn
| Alloy: | 90/10 |
|---|---|
| Lớp số: | C70400 |
| kỹ thuật: | Cán nguội Cán nóng |
ASTM B16.11 Weldolet Sockolet đồng Nickel Ole trong các kết nối dây
| Đánh giá áp suất: | 150-3000PSI |
|---|---|
| đóng gói: | Đóng gói tiêu chuẩn |
| Độ dày: | 3x2,5mm |
Đồng Nickel ASTM B466 UNS C9010 1.5D 90° 3' SCH40 Cổ tay ASME B16.9
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay có ren đồng Niken 1.5D ASTM B466M |
|---|---|
| Kích cỡ: | 3/4 |
| Lợi thế: | Cài đặt và bảo trì thuận tiện |

