Tất cả sản phẩm
Kewords [ copper nickel fittings ] trận đấu 1287 các sản phẩm.
Tương đương/Giảm Thiết bị Tee hợp kim Nickel Hastelloy 90/10 70/30 Tee đồng Nickel Thiết bị
| Yield Strength: | High |
|---|---|
| Shape: | Fittings |
| Malleability: | Good |
Bộ phận gia công hợp kim niken Máy tiện đồng niken Bộ phận gia công chính xác cao
| gia công cnc hay không: | Bộ phận gia công CNC |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | SUỴT |
Khớp nối đồng-niken có khả năng định dạng tốt với độ giãn dài tốt
| KÍCH CỠ: | Cus |
|---|---|
| kéo dài: | Tốt |
| độ cứng: | Trung bình |
Unequal Tee 219х108 SMLS DN 200x100 CuNi 9010, DIN 86088 Phụ kiện đồng Niken 3х2,5mm
| tên sản phẩm: | áo thun đỏ |
|---|---|
| Vật liệu: | CuNi9010 |
| KÍCH CỠ: | 1"-36" |
Phụ kiện đồng niken 2"X 1" STD Weldolet Fitting UNS C70600 ASTM B151
| Tên: | Ổ cắm hàn khuỷu tay |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS C70600 |
| Kích cỡ: | 2" X1 " hoặc Tùy chỉnh |
Bán buôn mới nhất Phụ kiện ống đồng niken tùy chỉnh chất lượng cao cho phụ tùng ô tô
| Nguồn gốc:: | Trung Quốc |
|---|---|
| Sự liên quan:: | hàn |
| Mã trưởng:: | Quảng trường |
Phụ kiện đồng niken C70600 Cuni90/10 Weldolet Sockolet Threadolet 1/2" 3000lb Steel Weldolet
| Tên: | Ổ cắm hàn khuỷu tay |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS C70600 |
| KÍCH CỠ: | 2" X1 " hoặc Tùy chỉnh |
Đồng-nickel đồng hợp kim niken tùy chỉnh Socket Welding Flange ASME B16.5 Class 150
| Tên sản phẩm: | mặt bích |
|---|---|
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
| Áp lực: | Lớp150/300/600/9001500/2500 |
2'' 3'' Vỏ gia công tiện bằng thép đồng niken tùy chỉnh Dịch vụ CNC
| gia công cnc hay không: | Cơ khí CNC |
|---|---|
| Gia công vi mô hay không: | gia công vi mô |
| tên sản phẩm: | Bộ phận gia công chính xác |
CNC Chuyên nghiệp Tùy chỉnh Thép Đồng Niken Gia công Vỏ Vỏ Dịch vụ CNC
| gia công cnc hay không: | Cơ khí CNC |
|---|---|
| Gia công vi mô hay không: | gia công vi mô |
| tên sản phẩm: | Bộ phận gia công chính xác |

