Tất cả sản phẩm
Kewords [ copper nickel fittings ] trận đấu 1287 các sản phẩm.
Hot Sale tùy chỉnh Butt hàn phụ kiện đồng Nickel khuỷu tay
| Tên sản phẩm: | khuỷu tay đồng niken |
|---|---|
| Vật liệu: | Tùy chỉnh |
| Ứng dụng: | Kết nối đường ống |
490 N/mm2 đồng niken ASTM Cu Ni 90/10 Quad hình tròn thanh lục giác Điểm nóng chảy 1350.C
| Điểm nóng chảy: | 1350°C (2460°F) |
|---|---|
| Kích thước: | 6mm đến 200mm |
| Tiêu chuẩn: | ASTM / ASME SB 111 |
Phụng thép đồng Nickel được ghép theo yêu cầu cho hệ thống đường ống công nghiệp
| Logo: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước: | DN20 |
| Nguồn gốc: | Thượng Hải, Trung Quốc |
ASME B16.9 16.11 bw sw sợi ống hex ống ngực đồng niken khuỷu tay ống thép không gỉ tường mỏng
| Hình dạng: | Khuỷu tay |
|---|---|
| Kết thúc kết nối: | Mối hàn mông, mối hàn ổ cắm, ren |
| Cảng: | Thượng Hải, Ninh Ba, v.v. |
C70600 Đồng Nickel 90-10 khuỷu tay 45 DEG 1" SCH STD khuỷu tay
| Loại kết nối: | Mối hàn mông, mối hàn ổ cắm, ren |
|---|---|
| kỹ thuật: | Vật đúc |
| Độ dày: | Tùy chỉnh |
C12000 Kích thước tùy chỉnh Hàn ống đồng niken công nghiệp Ống AC 2 ''
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Vật liệu: | đồng |
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
Cu Ni 90/10 đồng niken thanh dây gạch hình dạng khác nhau chiều dài ASTM tiêu chuẩn sáng mờ kết thúc
| Chiều dài: | 1000mm đến 6000mm |
|---|---|
| Hình dạng: | Tròn, Vuông, Lục giác |
| Biểu mẫu: | Thanh, Thanh, Dây |
Cây gạch đồng niken công nghiệp có giá tốt nhất
| Chất liệu: | Cu-Ni 90/10 |
|---|---|
| Kích thước: | 6mm đến 200mm |
| Chiều dài: | 30 phút) |
UNS C70600 Sợi đồng hợp kim đồng nickel đồng bằng 8,9 G/cm3 mật độ và 275 N/mm2 sức mạnh sản xuất
| Kích thước: | 6mm đến 200mm |
|---|---|
| độ cứng: | HB 90 (tối đa) |
| Tên sản phẩm: | thanh niken đồng |
Đường sắt đồng nickel tròn với độ bền kéo 490 N/mm2 Tiêu chuẩn ASTM 30% độ dài
| Chiều dài: | 1000mm đến 6000mm |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | thanh niken đồng |
| Thông số kỹ thuật: | UNS C70600 (Cu-Ni 90/10) |

