Tất cả sản phẩm
Kewords [ copper nickel fittings ] trận đấu 1287 các sản phẩm.
Phụ kiện ống hợp kim đồng-niken tùy chỉnh được chứng nhận ISO 9001
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM B111, ASTM B466, ASTM B467, ASTM B468, ASTM B469 |
| Vật liệu: | Đồng niken |
Thạch kim đồng tiêu chuẩn 6mm đến 200mm ASTM / ASME SB 111 UNS C70600 Cu-Ni 90/10
| Melting Point: | 1350 °C (2460 °F) |
|---|---|
| Material Grade: | Cu-Ni 90/10 |
| Form: | Bar, Rod, Wire |
Tùy chỉnh C70600 / 71500 30/70 đồng niken giảm Tee DIN20-600 SCH30 SCH40 3/4 "-30"
| Tên sản phẩm: | Mặt bích đồng niken thích hợp cho áp suất, nhiệt độ giấy kiểm tra cổ và cài đặt lũ trong những dịp c |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Cooper Nickel Tee giảm Tee |
| Kích thước: | 3/4"-30" |
Tùy chỉnh đồng niken bằng Tee DIN20-600 SCH20- SCH40 3/4 "-30"
| Tên sản phẩm: | Mặt bích đồng niken thích hợp cho áp suất, nhiệt độ giấy kiểm tra cổ và cài đặt lũ trong những dịp c |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Cooper Niken Tee Equal Tee |
| Kích thước: | 3/4"-30" |
Kỹ thuật rèn khuỷu tay đồng niken tùy chỉnh cho chất lượng cao hơn
| Kết nối: | hàn |
|---|---|
| Công nghệ chế biến: | Phép rèn |
| Tên sản phẩm: | khuỷu tay đồng niken |
Chọn phù hợp với khuỷu tay đồng niken - đáng tin cậy cho các ứng dụng áp suất cao
| Tiêu chuẩn: | ASME, ANSI, DIN, JIS, v.v. |
|---|---|
| Hình dạng: | Khuỷu tay |
| Gói: | Vỏ gỗ |
Tùy chỉnh đồng niken khuỷu tay ống phù hợp giả mạo công nghệ Butt hàn Socket hàn Threaded
| Tiêu chuẩn: | ASME, ANSI, DIN, JIS, v.v. |
|---|---|
| Vật liệu: | Đồng niken |
| Hình dạng: | Khuỷu tay |
Đẹp tùy chỉnh đồng Nickel khuỷu tay với kết nối hàn
| Kết nối: | hàn |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASME, ANSI, DIN, JIS, v.v. |
| Độ dày: | tùy chỉnh |
Năng lượng cao đồng Nickel khuỷu tay - Có sẵn trong MOQ 1 mảnh
| Hình dạng: | Khuỷu tay |
|---|---|
| Vật liệu: | Đồng niken |
| Tiêu chuẩn: | ASME, ANSI, DIN, JIS, v.v. |
Đồng nickel khuỷu tay đúc kết nối hàn cho các ứng dụng khác nhau
| Kích thước: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Làm bóng |
| Công nghệ chế biến: | Phép rèn |

