Tất cả sản phẩm
Kewords [ copper nickel fittings ] trận đấu 1287 các sản phẩm.
Phụ kiện đồng niken EEMUA Bộ giảm tốc đồng liền mạch 1/2" - 48"
| Tên: | giảm tốc |
|---|---|
| Vật liệu: | 90-10 Cu-Ni |
| Kích cỡ: | DN15-DN1500 |
EEMUA Vàng Nickel Fittings liền mạch 1/2 " - 48" Reducer đồng
| Tên: | giảm tốc |
|---|---|
| Vật liệu: | 90-10 Cu-Ni |
| Kích thước: | DN15-DN1500 |
EEMUA không may 1/2 " - 48" đồng Nickel Fittings giảm
| Tên: | giảm tốc |
|---|---|
| Vật liệu: | 90-10 Cu-Ni |
| Kích thước: | DN15-DN1500 |
EEMUA không may 1/2 " - 48" Vàng Nickel Fittings Reducer pipe Fittings
| Tên: | giảm tốc |
|---|---|
| Vật liệu: | 90-10 Cu-Ni |
| Kích thước: | DN15-DN1500 |
1" Phụ kiện niken đồng 75mm Núm vú rèn UNS C70600 ASTM B466
| Tên: | khớp nối |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS C70600 |
| Kích cỡ: | 1" hoặc Tùy chỉnh |
Vàng Nickel Fittings Iron pipe NPT Fittings Industrial Metal Pipe Tee
| Tiêu chuẩn: | ASME B16.9 |
|---|---|
| lớp áp lực: | 2000lbs, 3000lbs, 6000lbs |
| Kết thúc.: | Đơn giản, mạ điện, đánh bóng |
1"X1/2" 2.5x2mm Đồng Niken Khớp nối giảm ống UNS C70600
| Tên: | giảm khớp nối |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS C70600 |
| Kích cỡ: | 1"X 1/2" hoặc Tùy chỉnh |
4"X3" 3000# Phụ kiện đồng niken UNS C71500 Tee không bằng nhau có ren
| Tên: | ren không bằng nhau Tee |
|---|---|
| Vật liệu: | C71500 |
| Kích cỡ: | 4"X3" hoặc Tùy chỉnh |
Phụ kiện niken đồng 1" 75mm UNS C70600 ASTM B466 Núm vú rèn
| Tên: | núm vú |
|---|---|
| Nguyên liệu: | UNS C70600 |
| Kích thước: | 1" hoặc Tùy chỉnh |

