Tất cả sản phẩm
Kewords [ round copper nickel bar ] trận đấu 259 các sản phẩm.
Cút đồng niken EEMUA 146 - Bán kính, 10 BAR
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay LR đồng Niken DIN 86090 – Bán kính 2,5D, 10 BAR-20BAR |
|---|---|
| Kích cỡ: | tùy chỉnh |
| Lợi thế: | Cài đặt và bảo trì thuận tiện |
Khuỷu tay bằng đồng niken EEMUA 146 C7060x
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Số mô hình: | Đồng Niken 9010 |
| chi tiết đóng gói: | Xuất khẩu đóng gói xứng đáng |
Dàn ống ASTM B111 6 "Sch40 CuNi 90 10 C70600 C71500 Ống đồng Niken
| Cấp: | hợp tác xã |
|---|---|
| Hợp kim hay không: | Không hợp kim |
| độ dày của tường: | tùy chỉnh |
C12000 Kích thước tùy chỉnh Hàn ống đồng niken công nghiệp Ống AC 2 ''
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Vật liệu: | đồng |
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
C12000 Kích thước tùy chỉnh Hàn ống đồng niken công nghiệp Ống AC 2 ''
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Vật liệu: | đồng |
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
Tấm niken đồng 3 '' 1/2 "Tấm niken đồng nguyên chất màu đỏ
| Hàng hiệu: | TOBO |
|---|---|
| Cấp: | đồng |
| Chiều rộng: | 20~2500mm |
Tấm niken đồng 3'' 1/2" 5 mm Tấm niken đồng nguyên chất màu đỏ
| Hàng hiệu: | TOBO |
|---|---|
| Cấp: | đồng |
| Chiều rộng: | 20~2500mm |
Tấm đồng niken bán chạy Tấm đồng đỏ nguyên chất3'' 1/2 2'' 3''
| Hàng hiệu: | TOBO |
|---|---|
| Cấp: | đồng |
| Chiều rộng: | 20~2500mm |
Tấm đồng niken bán chạy nhất Tấm đồng đỏ nguyên chất 4x8 99,9%
| Hàng hiệu: | TOBO |
|---|---|
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
| Chiều rộng: | 20~2500mm |
Monel 400 Tấm đồng niken bán chạy nhất Tấm đồng đỏ nguyên chất 4x8 99,9%
| Hàng hiệu: | TOBO |
|---|---|
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
| Chiều rộng: | 20~2500mm |

