Tất cả sản phẩm
Kewords [ weld copper nickel pipe ] trận đấu 1224 các sản phẩm.
C71500 Ống đồng niken 10 mm Cuni 70/30 Ống đồng niken hàn
| Material: | Copper Nickel |
|---|---|
| Size: | 1/2"-48" |
| Product Name: | Copper Nickel Pipe |
Phòng lắp tay đồng nickel hàn tường cho công nghiệp
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Kết nối: | hàn |
| Vật liệu: | Đồng niken |
hàn 6m Cuni 90/10 ống tròn 419mm 16inch đường kính lớn đồng niken ống
| Vật liệu: | Đồng niken |
|---|---|
| Kích thước: | 1/2"-48" |
| Tên sản phẩm: | ống đồng niken |
Hàn ống đồng niken đường kính lớn 419mm 16 inch Ống tròn 6m CUNI 90/10
| Vật liệu: | Đồng niken |
|---|---|
| Kích cỡ: | 1/2"-48" |
| tên sản phẩm: | ống đồng niken |
C70600 Ống đồng niken dày 1,5mm Cuni 90/10 Ống đồng niken liền mạch
| Vật liệu: | Đồng niken |
|---|---|
| Kích cỡ: | 1/2"-48" |
| tên sản phẩm: | ống đồng niken |
C70600 Ống đồng niken dày 9,5mm Cuni 90/10 Ống đồng niken liền mạch bền
| Vật liệu: | Đồng niken |
|---|---|
| Kích cỡ: | 1/2"-48" |
| tên sản phẩm: | ống đồng niken |
419mm 16 "Hàn ống đồng niken đường kính lớn 6m Cuni 90/10 Round Tube
| Vật liệu: | Đồng niken |
|---|---|
| KÍCH CỠ: | 1/2"-48" |
| tên sản phẩm: | ống đồng niken |
ASTM B111 C70600 C71500 Ống đồng Niken Ống đồng CuNI90/10
| Vật liệu: | Đồng niken |
|---|---|
| Kích cỡ: | 1/2"-48" |
| Tên sản phẩm: | ống đồng niken |
CuNi 90/10 C70600 Ống đồng niken liền mạch OD 20 mm SCH XXS Ống đồng niken
| Vật liệu: | Đồng niken |
|---|---|
| Kích cỡ: | 1/2"-48" |
| tên sản phẩm: | ống đồng niken |
Lắp ống đồng Niken CuNi 70/30 UNS C71500 Bộ giảm tốc lệch tâm 90 độ Khuỷu tay
| Vật liệu: | Đồng niken |
|---|---|
| tên sản phẩm: | lắp đường ống |
| Sự liên quan: | hàn |

