Butt hàn hợp kim vòng liên kết Stub cuối phụ kiện CuNi 24 "ASTM B171 90/10
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | TOBO |
| Chứng nhận | SGS/BV/ABS/LR/TUV/DNV/BIS/API/PED |
| Số mô hình | phụ kiện kết thúc sơ khai |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 1 cái |
| Giá bán | Depending on quantity |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói tiêu chuẩn xuất khẩu biển |
| Thời gian giao hàng | 15-30 ngày làm việc tùy thuộc vào số lượng |
| Điều khoản thanh toán | T/T, L/C, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 3.0000 chiếc mỗi tháng |
| Tên sản phẩm | phụ kiện kết thúc sơ khai | Kỹ thuật | Giả mạo |
|---|---|---|---|
| độ dày | 10S hoặc tùy chỉnh | Chứng chỉ | ASME B16.9, MSS-SP-43 |
| Nước xuất xứ | Hoa Kỳ | Kích cỡ | DN150 hoặc tùy chỉnh |
| Phạm vi nhiệt độ | -20°C đến 600°C | Chống ăn mòn | Cao (tùy theo chất liệu) |
| Đặc trưng | Dễ dàng cài đặt, bền | Màu sắc | Kim loại (hoàn thiện tự nhiên) |
| Phạm vi kích thước | 1/2 | Kiểu kết nối | Mặt bích |
| Kiểu cuối | hàn đối đầu | Bề mặt hoàn thiện | Mịn, đánh bóng |
| Kiểu | ASME/AISI B16.9 | ||
| Làm nổi bật | Các phụ kiện cuối của CuNi 24,Phụng thắt dây chuyền hàn đít,Kết thúc của ASTM B171 90/10 |
||
Đầu nối hàn đối đầu hợp kim khớp nối kiểu măng sông CuNi 24" ASTM B171 90/10
| Loại | Đầu nối khớp nối kiểu măng sông CUNI 24" SCHXS ASME B16.9 ASTM B171 9010 90CU 10NI |
| Tiêu chuẩn | MSS SP43 |
| Kích thước | 1/2"~16" (Không mối nối); 16"~36" (Có mối nối) |
| Độ dày thành | 2.0-19.0mm |
| Quy trình sản xuất | Ép, Ép khuôn, Rèn, Đúc, v.v. |
| Vật liệu | Thép carbon, thép không gỉ, thép hợp kim, thép không gỉ duplex, thép hợp kim niken |
| Thép carbon | ASTM A234 WPB, WPC; |
| Thép không gỉ |
304/SUS304/UNS S30400/1.4301 304L/UNS S30403/1.4306; 304H/UNS S30409/1.4948; 309S/UNS S30908/1.4833 309H/UNS S30909; 310S/UNS S31008/1.4845; 310H/UNS S31009; 316/UNS S31600/1.4401; 316Ti/UNS S31635/1.4571; 316H/UNS S31609/1.4436; 316L/UNS S31603/1.4404; 316LN/UNS S31653; 317/UNS S31700; 317L/UNS S31703/1.4438; 321/UNS S32100/1.4541; 321H/UNS S32109; 347/UNS S34700/1.4550; 347H/UNS S34709/1.4912; 348/UNS S34800; |
| Thép hợp kim |
ASTM A234 WP5/WP9/WP11/WP12/WP22/WP91; ASTM A860 WPHY42/WPHY52/WPHY60/WPHY65; ASTM A420 WPL3/WPL6/WPL9; |
| Thép Duplex |
ASTM A182 F51/S31803/1.4462; ASTM A182 F53/S2507/S32750/1.4401; ASTM A182 F55/S32760/1.4501/Zeron 100; 2205/F60/S32205; ASTM A182 F44/S31254/254SMO/1.4547; 17-4PH/S17400/1.4542/SUS630/AISI630; F904L/NO8904/1.4539; 725LN/310MoLN/S31050/1.4466 253MA/S30815/1.4835; |
| Thép hợp kim niken |
Hợp kim 200/Niken 200/NO2200/2.4066/ASTM B366 WPN; Hợp kim 201/Niken 201/NO2201/2.4068/ASTM B366 WPNL; Hợp kim 400/Monel 400/NO4400/NS111/2.4360/ASTM B366 WPNC; Hợp kim K-500/Monel K-500/NO5500/2.475; Hợp kim 600/Inconel 600/NO6600/NS333/2.4816; Hợp kim 601/Inconel 601/NO6001/2.4851; Hợp kim 625/Inconel 625/NO6625/NS336/2.4856; Hợp kim 718/Inconel 718/NO7718/GH169/GH4169/2.4668; Hợp kim 800/Incoloy 800/NO8800/1.4876; Hợp kim 800H/Incoloy 800H/NO8810/1.4958; Hợp kim 800HT/Incoloy 800HT/NO8811/1.4959; Hợp kim 825/Incoloy 825/NO8825/2.4858/NS142; Hợp kim 925/Incoloy 925/NO9925; Hastelloy C/Hợp kim C/NO6003/2.4869/NS333; Hợp kim C-276/Hastelloy C-276/N10276/2.4819; Hợp kim C-4/Hastelloy C-4/NO6455/NS335/2.4610; Hợp kim C-22/Hastelloy C-22/NO6022/2.4602; Hợp kim C-2000/Hastelloy C-2000/NO6200/2.4675; Hợp kim B/Hastelloy B/NS321/N10001; Hợp kim B-2/Hastelloy B-2/N10665/NS322/2.4617; Hợp kim B-3/Hastelloy B-3/N10675/2.4600; Hợp kim X/Hastelloy X/NO6002/2.4665; Hợp kim G-30/Hastelloy G-30/NO6030/2.4603; Hợp kim X-750/Inconel X-750/NO7750/GH145/2.4669; Hợp kim 20/Carpenter 20Cb3/NO8020/NS312/2.4660; Hợp kim 31/NO8031/1.4562; Hợp kim 901/NO9901/1.4898; Incoloy 25-6Mo/NO8926/1.4529/Incoloy 926/Hợp kim 926; Inconel 783/UNS R30783; NAS 254NM/NO8367; Monel 30C Nimonic 80A/Hợp kim Niken 80a/UNS N07080/NA20/2.4631/2.4952 Nimonic 263/NO7263 Nimonic 90/UNS NO7090; Incoloy 907/GH907; Nitronic 60/Hợp kim 218/UNS S21800 |
| Đóng gói | Thùng gỗ, pallet, túi nylon hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| MOQ | 1 chiếc |
| Thời gian giao hàng | 10-100 ngày tùy thuộc vào số lượng |
| Điều khoản thanh toán | T/T hoặc Western Union hoặc LC |
| Vận chuyển | FOB Thiên Tân/Thượng Hải, CFR, CIF, v.v. |
| Ứng dụng | Dầu khí/Năng lượng/Hóa chất/Xây dựng/Khí đốt/Luyện kim/Đóng tàu, v.v. |
| Lưu ý | Các vật liệu và bản vẽ khác có sẵn. |
Nhà cung cấp Đầu nối hàn đối đầu, Đầu nối khớp nối kiểu măng sông hàn đối đầu, Đại lý Đầu nối kiểu B ASME B16.9
Sản phẩm của chúng tôi Đầu nối măng sông dài ANSI B16.9 có khả năng chống ăn mòn, có thể tái sử dụng và tiết kiệm chi phí, cho các nhà máy điện, nhà máy hạt nhân, hóa dầu và phân bón, v.v.
Đầu nối măng sông ngắn MSS SP 43 có chiều dài trục nhỏ hơn so với Đầu nối măng sông dài, có trục kéo dài. Đầu nối măng sông ngắn là giải pháp thay thế cho mặt bích hàn: chúng đóng vai trò là mặt bích dự phòng xoay. Liên hệ với chúng tôi cho bất kỳ yêu cầu nào của bạn về Đầu nối măng sông và chúng tôi có thể cung cấp cho bạn Đầu nối măng sông kiểu A / kiểu B tùy chỉnh.
Tiêu chuẩn sản xuất Đầu nối hàn đối đầu, Đầu nối khớp nối, Đầu nối hàn đối đầu dài
![]()
| ASME: | ANSI B16.9, MSS SP 43 |
| DIN: | DIN2605, DIN2615, DIN2616, DIN2617, DIN28011 |
| EN: | EN10253-1, EN10253-2 |
| ASTM A403 – ASME SA403 | Đặc điểm kỹ thuật tiêu chuẩn cho Đầu nối măng sông thép không gỉ Austenitic rèn, Phụ kiện đường ống SS |
| ASME B16.9 | Phụ kiện rèn sản xuất tại nhà máy/Đầu nối hàn đối đầu |
| ASME B16.25 | Đầu hàn đối đầu |
| MSS SP-43 | Phụ kiện hàn đối đầu rèn và chế tạo cho ứng dụng áp suất thấp, chống ăn mòn |
Q1: Bạn là công ty thương mại hay nhà sản xuất?
A: Chúng tôi là nhà máy.
Q2: Thời gian giao hàng là bao lâu?
A: 15-30 ngày làm việc
Q3: Bạn có cung cấp mẫu không? Miễn phí hay có phí?
A: Có, chúng tôi có thể cung cấp mẫu miễn phí nhưng không thanh toán chi phí vận chuyển.
Nếu bạn muốn biết thêm thông tin về sản phẩm, hãy gửi email cho tôi hoặc qua skype, whatsapp, v.v.
.
Nếu có bất kỳ câu hỏi nào, bạn có thể gọi cho tôi qua điện thoại di động bất cứ lúc nào: 0086-15710108231
![]()

