Đầu nối hàn lửng UNS C71500 3" 10S ASME B16.9 Phụ kiện ống Chống ăn mòn tuyệt vời
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | TOBO |
| Chứng nhận | SGS/BV/ABS/LR/TUV/DNV/BIS/API/PED |
| Số mô hình | phụ kiện kết thúc sơ khai |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 1 cái |
| Giá bán | Depending on quantity |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói tiêu chuẩn xuất khẩu biển |
| Thời gian giao hàng | 15-30 ngày làm việc tùy thuộc vào số lượng |
| Điều khoản thanh toán | T/T, L/C, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 3.0000 chiếc mỗi tháng |
| Tên sản phẩm | phụ kiện kết thúc sơ khai | Kiểu kết nối | Hàn cổ |
|---|---|---|---|
| Hoàn thiện bề mặt | Chảo, xả cát, đánh bóng | Ứng dụng | Hệ thống đường ống, xử lý hóa chất, dầu khí |
| Bề mặt | phun sơn | Hoàn thành | sa-tanh |
| Áp lực | 3000 psi | Phạm vi nhiệt độ | Lên đến 1000°F |
| Kích cỡ | DN 50 hoặc tùy chỉnh | Tiêu chuẩn | ASME B16.9 / ASME B16.25 |
| Chiều dài | Ngắn | Sự liên quan | Mặt bích |
| Phạm vi nhiệt độ | -29 ° C đến 425 ° C. | Kỹ thuật | Giả mạo |
| Vật liệu | Thép không gỉ / Thép carbon / Thép hợp kim | ||
| Làm nổi bật | Đầu nối hàn lửng UNS C71500,Phụ kiện ống nối hàn lửng 3 inch,Đầu nối bích ASME B16.9 |
||
Đầu nối hàn đối UNS C71500 3" 10S ASME B16.9 Chống ăn mòn tuyệt vời
| Loại | Đầu nối đồng niken ASME/AISI B16.9 3" 10S UNS C71500 Phụ kiện hàn đối |
| Tiêu chuẩn | ASME/AISI B16.9 |
| tương tự | 1/2"~16" (Không mối hàn); 16"~36" (Có mối hàn) |
| Độ dày thành ống | 2.0-19.0mm |
| Quy trình sản xuất | Ép, Đúc, Rèn, Đúc, v.v. |
| Vật liệu | Thép carbon, thép không gỉ, thép hợp kim, thép không gỉ duplex, thép hợp kim niken |
| Thép carbon | ASTM A234 WPB, WPC; |
| Thép không gỉ |
304/SUS304/UNS S30400/1.4301 |
| Thép hợp kim |
ASTM A234 WP5/WP9/WP11/WP12/WP22/WP91; |
| Thép Duplex |
ASTM A182 F51/S31803/1.4462; |
| Thép hợp kim niken |
Alloy 200/Nickel 200/NO2200/2.4066/ASTM B366 WPN; |
| Đóng gói | Thùng gỗ, pallet, túi nylon hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| MOQ | 1 chiếc |
| Thời gian giao hàng | 10-100 ngày tùy thuộc vào số lượng |
| Điều khoản thanh toán | T/T hoặc Western Union hoặc LC |
| Vận chuyển | FOB Thiên Tân/Thượng Hải, CFR, CIF, v.v. |
| Ứng dụng | Dầu khí/Năng lượng/Hóa chất/Xây dựng/Khí đốt/Luyện kim/Đóng tàu, v.v. |
| Lưu ý | Có sẵn các vật liệu và bản vẽ khác. |
ĐỊNH NGHĨA Đầu nối là các khớp nối cơ khí bao gồm hai bộ phận: Đầu nối, về cơ bản là một đoạn ống ngắn, có một đầu được loe ra ngoài và đầu còn lại được chuẩn bị để hàn với ống cóKích thước ống danh nghĩa(NPS), vật liệu và độ dày thành ống tương tựCó những loại đầu nối nào?Đầu nối thường được sản xuất theo hai cách, Loại A và Loại B. Chúng có sẵn với hai độ dài tiêu chuẩn, dài (ANSI) hoặc ngắn (MSS). Đầu nối Schedule 5s và10s thường được cung cấp với độ dài ngắn, và độ dài dài có sẵn theo yêu cầu đặc biệt
![]()

