Tất cả sản phẩm
Khuỷu tay 20 thanh 45 độ EEMUA 146 SEC1 .57x2.5mm UNS 70600
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay 45 LR |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 70600 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
Khuỷu tay bằng đồng niken 16 thanh EEMUA 146 SEC.1 4" UNS 70600 Ell 90 LR
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay 90 LR |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 70600 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
Mối hàn giáp mép 90 độ bằng đồng niken 3.0D EEMUA 146 SEC.1 3" 9010
| Tên sản phẩm: | 90 khuỷu tay |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 70600 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
Cút 1.5D Đồng Niken EEMUA 146 SEC.1 6" 3.5mm 9010
| Tên sản phẩm: | 90 khuỷu tay |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 70600 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
SR 1.0D Khuỷu tay 45 độ EEMUA 146 SEC.1 3" 2.5mm Cuni 9010
| Tên sản phẩm: | 45 khuỷu tay |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 70600 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
Phụ kiện ống thép CUNI Khuỷu tay C70600 45/90/180 Độ 1 - Khuỷu tay liền 24"
| tên sản phẩm: | 90 khuỷu tay |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 70600 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
Khuỷu tay đồng niken chuyên nghiệp cho các ứng dụng lắp ống
| Hình dạng: | Khuỷu tay |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Gói: | Vỏ gỗ |
Phụ kiện khuỷu tay niken cấp công nghiệp được chứng nhận ISO Kháng hóa chất Nhà máy sản xuất Mối hàn ổ cắm 45 độ
| tên sản phẩm: | Khuỷu tay 90 LR |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 71500 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
C71640 đồng Nickel khuỷu tay 45 độ bán kính ngắn 1/2 "
| Vật liệu: | Đồng niken |
|---|---|
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay |
Cánh tay đồng nickel bền với tiêu chuẩn ANSI cho các kết nối ống
| Áp lực: | Áp suất cao |
|---|---|
| MOQ: | 1 miếng |
| Độ dày: | tùy chỉnh |

