Tất cả sản phẩm
Ống niken CuNi 7030 Cupro ASME SB466 UNS C71500
| Tên sản phẩm: | ống đồng niken |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | ống đồng thẳng |
| Vật liệu: | Đồng niken |
7030 Ống đồng Niken C71500 Ống SMLS ASTM B466 3-1/2" OD X .095 Điều hòa không khí
| Tên sản phẩm: | ống đồng niken |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Ống tròn |
| Độ giãn dài (≥ %): | 40% |
C70600 Ống hợp kim đồng CuNi 9010 OD 19.05mm 2.1mm
| Tên sản phẩm: | ống CuNi 9010 |
|---|---|
| Kích cỡ: | 19,05mm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
Ống niken đồng 20mm 75mm 90/10 / ASME SB 111 BS 2871
| Kiểu: | ống đồng thẳng |
|---|---|
| tên sản phẩm: | ống đồng niken |
| Ứng dụng: | Ống nước |
1 - 48 'đường ống đồng niken SCH40 C70600 đường ống tròn thẳng
| Ứng dụng: | Bộ trao đổi nhiệt, bình ngưng, thiết bị bay hơi, nồi hơi |
|---|---|
| Chiều kính bên ngoài: | tùy chỉnh |
| Gói: | Vỏ gỗ, Pallet, Bó |
METAL ASTM B111 6 "SCH40 CUNI 90/10 C70600 C71500 ống đồng niken ống thép liền mạch
| Điểm nóng chảy: | 1100-1145 ° C. |
|---|---|
| Elongation: | Medium |
| Khả năng dẫn nhiệt: | Cao |
Ống đồng niken anodized ASTM B466 được đóng gói trên pallet đáp ứng yêu cầu của khách hàng
| Tên sản phẩm: | Ống đồng niken |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | đánh bóng |
| đường kính ngoài: | 6-813mm |
ASTM B466 ống đồng niken chiều dài tùy chỉnh ± 0,1 mm Độ khoan dung cho các ứng dụng chính xác cao
| Tên sản phẩm: | Ống đồng niken |
|---|---|
| độ dày: | 0,5-100mm |
| Kích cỡ: | tùy chỉnh |
Bộ phụ kiện ống đồng niken có thể tùy chỉnh với tiêu chuẩn ASTM Chứng nhận ISO
| Gói: | Vỏ gỗ, Pallet, Bó |
|---|---|
| Chiều dài: | Tùy chỉnh |
| Hình dạng: | Bơm |
Xét kim loại kim loại đồng mịn ống Astm B111 tiêu chuẩn Iso chứng nhận ống với tùy chỉnh
| Chính sách thanh toán: | T/T, L/C, Western Union |
|---|---|
| Hình dạng: | ống |
| độ dày của tường: | tùy chỉnh |

