Tất cả sản phẩm
Kewords [ c70600 copper nickel elbow ] trận đấu 212 các sản phẩm.
Các phụ kiện đồng niken bền cao cho các vật liệu phụ kiện ống UNS C70600/C71500
| Shape: | Fittings |
|---|---|
| Product Category: | Copper Nickel Fittings |
| Material: | Copper Nickel |
Tùy chỉnh cán nóng C70600 đồng niken tấm CUNI cuộn 2 - 48mm 90-10
| Ứng dụng: | Điều hòa hoặc Tủ lạnh, Ống làm mát dầu, Ống nước, bộ trao đổi nhiệt, điều hòa không khí, v.v. |
|---|---|
| Loại: | Xôn xao |
| Chiều dài: | Yêu cầu |
C70600 Đồng Nickel Plate CUNI Coil 2 - 10-100mm 90-10 Tùy chỉnh cán nóng
| Ứng dụng: | Điều hòa hoặc Tủ lạnh, Ống làm mát dầu, Ống nước, bộ trao đổi nhiệt, điều hòa không khí, v.v. |
|---|---|
| Loại: | Xôn xao |
| Chiều dài: | Yêu cầu |
C70600 90/10 Vàng Nickel Cross Pipe Fitting ANSI B16.9 1/2"-4" Công nghiệp
| Tên sản phẩm: | Chữ thập ống đồng niken |
|---|---|
| Kiểu: | Bình đẳng |
| Tạo áp lực: | 3000 psi |
45 độ khuỷu tay bán kính dài DN12 1/2 inch STD ASME Vàng Nickel ống phụ kiện
| Ứng dụng: | lắp đường ống |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Kết nối: | hàn |
Phụ kiện hàn mông C70600 CuNi 9010 Khuỷu tay hàn mông LR Khuỷu tay đồng niken 45/90 độ
| tên sản phẩm: | Khuỷu tay 90 LR |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 71500 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
UNS C70600 Cu-Ni 90/10 Đồng Nickel Bar Bar Form cho các ứng dụng công nghiệp
| Product Name: | Copper Nickel Bar |
|---|---|
| Melting Point: | 1350 °C (2460 °F) |
| Shape: | Round, Square, Hexagonal |
Metal Copper Nickel Tee C70600 CuNi 90/10 Tee Nhà sản xuất và Nhà cung cấp
| Temperature Rating: | -20°C to 120°C |
|---|---|
| Surface: | Paint Spraying |
| Technology: | Casting |
Đồng Niken C70600 Ổ cắm 90 độ Khuỷu tay 3/4" 3000# Phụ kiện đường ống
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Sự liên quan: | hàn |
C70600 Tùy chỉnh tất cả các kích cỡ Khuỷu tay 2 inch 2,5 inch Đồng Niken 45/90 BW SR
| Góc: | 90° |
|---|---|
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
| Sự liên quan: | ren |

