Tất cả sản phẩm
Kewords [ c70600 copper nickel elbow ] trận đấu 212 các sản phẩm.
Phụ kiện đường ống đồng Niken 90/10 Khuỷu tay 180 độ LR ANSI B16.9
| Tên sản phẩm: | khuỷu tay |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 70600 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
Vàng Nickel Flange C70600 C71500 đúc trượt trên Flange
| Product Name: | Conc Reducer |
|---|---|
| Material: | CuNi7030 |
| Size: | 1"-36" |
C70600 Cu-Ni 90/10 Cút Lơi, Góc 90°/45°, Kích thước 1/2", SCH 10S, Đạt chuẩn ISO
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay 90 LR |
|---|---|
| Bề mặt hoàn thiện: | Mịn, ngâm, hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Kiểu: | ống đồng thẳng |
CUNI ASTM B466 UNS C70600 1.5D 90° 3'' 10Bar Cút ASME B16.9
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay bằng đồng có ren bán kính 1,5D – ASTM B466M |
|---|---|
| Kích cỡ: | 3/4 |
| Lợi thế: | Cài đặt và bảo trì thuận tiện |
CUNI ELBOW ASTM B466 UNS C715000 1.5D 90° 3' 10Bar
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay bán kính dài đồng Niken 2.5D – ASME B16.9, Class 3000 |
|---|---|
| Kích cỡ: | tùy chỉnh |
| Lợi thế: | Cài đặt và bảo trì thuận tiện |
Phụng thùng hàn 90 độ Long Radius C70600 đồng Nickel 90/10 Cổ tay 1/2 " SCH 10S Cổ tay
| Vật liệu: | Đồng niken |
|---|---|
| Kích thước: | 1/2'~50'(DN10~DN1200) |
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay |
C70600 CuNi 9010 LR 45/90 Deg 2'' SCH40 Cân bằng Butt Phòng hàn Phòng nối đồng Nickel Cân
| Vật liệu: | Đồng niken |
|---|---|
| Kích thước: | 1/2'~50'(DN10~DN1200) |
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay |
Khớp nối khuỷu tay Tee Phụ kiện đồng đỏ bằng đồng có ren dễ uốn
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Số mô hình: | Đồng Niken 9010 |
| chi tiết đóng gói: | Xuất khẩu đóng gói xứng đáng |
Ống Đồng Niken Vuông Tùy Chỉnh - 2 inch Không mối nối, Hợp kim C71500, Sch10-Sch160
| Tên sản phẩm: | Ống đồng niken |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu nâu đỏ với một chút ánh bạc |
| độ dày: | 0,1mm ~ 300mm |
C12000 Kích thước tùy chỉnh Hàn ống đồng niken công nghiệp Ống AC 2 ''
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Vật liệu: | đồng |
| Ứng dụng: | Công nghiệp |

