Tất cả sản phẩm
Kewords [ copper nickel fittings ] trận đấu 1287 các sản phẩm.
Đồng Nickel khuỷu tay cho các ứng dụng công nghiệp
| Điều trị bề mặt: | Làm bóng |
|---|---|
| Vật liệu: | Đồng niken |
| Hình dạng: | Khuỷu tay |
Khuỷu tay đồng niken tùy chỉnh với tiêu chuẩn ANSI cho các ứng dụng hiệu suất cao
| Connection: | Welded |
|---|---|
| Shape: | Elbow |
| Processing Technology: | Forging |
ANSI JIS DIN tiêu chuẩn đồng niken bằng Tee cho ngành công nghiệp ống nước Logo tùy chỉnh
| Bao bì: | Gói vận chuyển tiêu chuẩn |
|---|---|
| Ứng dụng: | Ống nước, Công nghiệp |
| Kích thước: | DN20 |
Khả năng dung nạp ống ±0,1mm ống đồng-nickel để chống ăn mòn
| MOQ: | 1 chiếc |
|---|---|
| Gói: | Vỏ gỗ, Pallet, Bó |
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
Độ khoan dung ± 0,1mm ống đồng niken cho các ứng dụng bền và chống ăn mòn
| giấy chứng nhận: | ISO 9001, ISO 14001, OHSAS 18001, PED, RoHS |
|---|---|
| Sự khoan dung: | ±0,1mm |
| bảo hành: | 1 năm |
Khuỷu tay đồng niken hàn tùy chỉnh cho các ứng dụng áp suất
| Standard: | ASME, ANSI, DIN, JIS, Etc. |
|---|---|
| Connection: | Welded |
| Shape: | Elbow |
Phụ kiện ống nước tròn khuỷu tay bằng đồng niken 2,5mm-19mm Hợp nhất HDPE UNS 70600 Giảm lắp Tee
| Tên sản phẩm: | Giảm Tee |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 70600 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
Phụ kiện đầu nối ống 1"-36" UNS 70600 Tee Phụ kiện Tee bằng đồng có ren
| Tên sản phẩm: | Giảm Tee |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 70600 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
C11500 C10910 Uns C70600 Phụ kiện đường ống nối mặt bích bằng đồng niken
| Vật liệu: | Đồng niken |
|---|---|
| Kích cỡ: | 1/2"-48" |
| tên sản phẩm: | Mặt bích đồng niken |

