Tất cả sản phẩm
Đồng Niken Ống 20Mm 25Mm Vuông Bằng Đồng Ống 1/2Mm 2Mm Đồng Niken Ống Chất Lượng Cao Nguyên Chất 99%
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Ứng dụng: | Ống nước |
| Vật liệu: | Củ Min 99,90% |
3/4 "OD ống hợp kim đồng cốc đồng SCH40 C71500 ống hợp kim liền mạch ASTM B111
| Vật liệu: | Đồng niken |
|---|---|
| Kích thước: | 1/2"-48" |
| Tên sản phẩm: | ống đồng niken |
hàn 6m Cuni 90/10 ống tròn 419mm 16inch đường kính lớn đồng niken ống
| Vật liệu: | Đồng niken |
|---|---|
| Kích thước: | 1/2"-48" |
| Tên sản phẩm: | ống đồng niken |
Các đường ống không liền nối Nickel chính xác cao Độ dài 6-12m cho kỹ thuật chính xác
| sản phẩm cùng loại: | Ống đồng niken |
|---|---|
| Đường kính trong: | tùy chỉnh |
| Phương pháp tham gia: | Hàn, hàn đồng, hàn |
Ống Niken Liền Mạch Chất Lượng Đảm Bảo Từ Nhà Sản Xuất, Có Sẵn Nhiều Loại Vật Liệu
| Tên sản phẩm: | Ống đồng niken |
|---|---|
| bưu kiện: | Gói đi biển tiêu chuẩn |
| Bảo hành: | 1 năm |
Ống Đồng Niken Vuông Tùy Chỉnh - 2 inch Không mối nối, Hợp kim C71500, Sch10-Sch160
| Tên sản phẩm: | Ống đồng niken |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu nâu đỏ với một chút ánh bạc |
| độ dày: | 0,1mm ~ 300mm |
Ống Đồng Niken Monel K400 Thanh Tròn Monel K500 Chống Ăn Mòn Tuyệt Vời
| Tên sản phẩm: | Ống đồng niken |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh: | OEM, ODM, OBM |
| Độ bền: | Cao |
Ống Đồng Niken 90/10 & Ống Đồng Incoloy 800, B163, 20mm/75mm 2''/3''
| Tên sản phẩm: | Ống đồng niken |
|---|---|
| Vật liệu: | đồng, niken |
| Tính định dạng: | Tốt |
C70600 ống đồng niken - 99% tinh khiết, 20mm/25mm vuông, 1/2mm-2mm độ dày tường
| Tên sản phẩm: | Ống đồng niken |
|---|---|
| Đường kính ngoài: | DN10~DN900 |
| Bề mặt hoàn thiện: | đánh bóng hoặc hoàn thiện nhà máy |
Các ống đồng-nickel có thể uốn cong tùy chỉnh, kích thước / chiều dài / logo / gói phù hợp với nhu cầu cụ thể
| Tên sản phẩm: | Ống đồng niken |
|---|---|
| Sự liên quan: | Chủ đề |
| Lớp phủ: | Thau |

