Tất cả sản phẩm
Ống đồng niken ngành ô tô, bề mặt nhẵn & độ bền kéo cao
| Tên sản phẩm: | Ống đồng niken |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ: | -200°C đến 400°C |
| Tỉ trọng: | Khoảng 8,9 g/cm³ |
1/2 inch 24 inch đường kính đồng niken ống 600 áp lực cho các ứng dụng
| Vật liệu: | Đồng niken |
|---|---|
| Chiều kính: | 1/2 inch - 24 inch |
| Độ bền kéo: | Cao |
Bề mặt mịn và sức kéo cao ống đồng niken cho ngành công nghiệp ô tô
| Bề mặt: | Mượt mà |
|---|---|
| Đánh giá áp suất: | Lên tới 1000 Psi |
| Bao bì: | Pallet, Vỏ gỗ |
C71500 70/30 ống đồng niken tròn DN15-DN1200 ống CUNI liền mạch
| Thể loại: | EEMUA 144 |
|---|---|
| Loại: | ống SMLS |
| Hợp kim hay không: | Đồng hợp kim |
Ống đồng niken ASTM B466 CuNi 90/10 thành mỏng 3/8 inch cho bộ trao đổi nhiệt, kích thước tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Ống đồng niken |
|---|---|
| đường kính: | 3mm-800mm/tùy chỉnh |
| Độ bền kéo: | Cao |
Sản phẩm được sử dụng trong các loại sản phẩm khác
| Vật liệu: | Đồng niken |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống đồng niken |
| Kết nối: | hàn |
UNS C70600/C71500 ống đồng-nickel có khả năng chống ăn mòn xuất sắc
| Tên sản phẩm: | Ống đồng niken |
|---|---|
| Sức mạnh năng suất: | Cao |
| Hình dạng: | Tròn, hình vuông, hình chữ nhật |
Ống Đồng Niken Không Hàn UNS C70600 UNS C71500 ASTM B466 Chống Ăn Mòn Cao
| Tên sản phẩm: | Ống đồng niken |
|---|---|
| Khả năng xử lý nhiệt: | Tốt |
| Bề mặt hoàn thiện: | Làm mịn, ngâm và bôi dầu |
Ống đồng-niken ASTM B466 UNS C70600 cho các ứng dụng hiệu suất cao
| Từ khóa: | Phụ kiện đường ống đồng |
|---|---|
| mã đầu: | quảng trường |
| Chống ăn mòn: | Khả năng chống nước biển và ăn mòn công nghiệp cao |
Bơm đồng niken không may 6 "SCH40 Bơm đồng niken C70600 C71500 C12200
| Vật liệu: | Đồng niken |
|---|---|
| Kích thước: | 1/2"-48" |
| Tên sản phẩm: | ống đồng niken |

