Tất cả sản phẩm
Hợp kim niken Inconel 625 718 Hastelloy C-276 Bar Hastelloy C4 Rod C22 sản xuất ống
| sức mạnh năng suất: | 275 N/mm2 (phút) |
|---|---|
| Từ khóa: | Phụ kiện đường ống đồng |
| Chống ăn mòn: | Cao |
Hợp kim niken Inconel 625 718 Hastelloy C-276 Bar Hastelloy C4 Rod C22 sản xuất ống
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Hình dạng: | Vòng |
| Sự khoan dung: | tùy chỉnh |
kim loại thanh không may C70600 90/10 đồng Nickel CuNi Nhiệt độ cao áp suất cao
| Thông số kỹ thuật: | UNS C70600 (Cu-Ni 90/10) |
|---|---|
| Thành phần: | 90% đồng, 10% niken |
| Mật độ: | 8,94 g/cm3 |
Ống đồng chất lượng cao thanh đồng bánh nướng cuộn điều hòa không khí ống đồng và phụ kiện
| Chiều kính: | 1/4 inch |
|---|---|
| Chất liệu: | Cu-Ni 90/10 |
| đường kính: | 3mm-800mm/tùy chỉnh |
Thanh tròn hình vuông kim loại ASTM A276 AISI GB / T 1220 JIS G4303 OD 6MM-630mm
| Tolerance: | Customizable |
|---|---|
| Warranty: | 1 year |
| Material: | Copper Nickel |
C70100 70/30 90/10 Sợi đồng cho tủ lạnh
| Bề mặt: | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| sức mạnh năng suất: | 275 N/mm2 (phút) |
| Chống ăn mòn: | Tốt lắm. |
C71300 CuNi25 Thanh niken đồng 3000mm Thanh hợp kim đồng-niken cán nóng được đánh bóng
| Vật liệu: | Đồng niken |
|---|---|
| Kích thước: | 1/2"-48" |
| Tên sản phẩm: | thanh niken đồng |
1/2 cứng 1/4 cứng 1/8 cứng 99,9% đồng tinh khiết ròng thanh đúc Red đồng thanh cho công nghiệp
| Ứng dụng: | Quán ba |
|---|---|
| Chất liệu: | Cu-Ni 90/10 |
| Tính hấp dẫn: | không từ tính |
Cu Ni 90/10 đồng niken thanh dây gạch hình dạng khác nhau chiều dài ASTM tiêu chuẩn sáng mờ kết thúc
| Chiều dài: | 1000mm đến 6000mm |
|---|---|
| Hình dạng: | Tròn, Vuông, Lục giác |
| Biểu mẫu: | Thanh, Thanh, Dây |
Sức mạnh kéo đồng Nickel Bar Cu Ni 90/10 Rods HB 90 Khó khăn cho độ bền tối đa
| độ cứng: | HB 90 (tối đa) |
|---|---|
| Chiều dài: | 1000mm đến 6000mm |
| Điểm nóng chảy: | 1350°C (2460°F) |

