Tất cả sản phẩm
Thanh niken đồng Monel 400 NO4400 W.Nr.2.4360 Thanh ATM B164 Thanh thẳng tròn hợp kim niken
| Vật liệu: | Đồng niken |
|---|---|
| Kích cỡ: | 1/2"-48" |
| tên sản phẩm: | thanh niken đồng |
Thanh đồng niken Monel Hợp kim Thanh rắn Thanh niken tinh khiết chống ăn mòn ở nhiệt độ cao
| Vật liệu: | Đồng niken |
|---|---|
| tên sản phẩm: | thanh niken đồng |
| đường kính: | 3mm-800mm/tùy chỉnh |
C71300 CuNi25 Thanh niken đồng 3000mm Thanh hợp kim đồng-niken cán nóng được đánh bóng
| Vật liệu: | Đồng niken |
|---|---|
| Kích cỡ: | 1/2"-48" |
| tên sản phẩm: | thanh niken đồng |
Thanh hợp kim đồng niken Thanh hợp kim đúc 1000mm cán nóng ASTM B111 C70600 C71500
| Vật liệu: | Đồng niken |
|---|---|
| Kích cỡ: | 1/2"-48" |
| tên sản phẩm: | thanh niken đồng |
Thanh niken đồng UNS N04400 Monel 400 Bar Astm B164 Thanh thẳng tròn hợp kim niken
| Vật liệu: | Đồng niken |
|---|---|
| Kích cỡ: | 1/2"-48" |
| tên sản phẩm: | thanh niken đồng |
Đồng Niken Monel K500 Thanh Cu30Ni60 Thanh rắn Chống ăn mòn ở nhiệt độ cao
| Vật liệu: | Đồng niken |
|---|---|
| Kích cỡ: | 1/2"-48" |
| tên sản phẩm: | thanh niken đồng |
Nickel Copper Round Rod Bar Ø3-20mm x Chiều dài 100mm cupronickel Metal Shaft Stick
| Diameter: | 1/4 inch |
|---|---|
| Form: | Bar, Rod, Wire |
| Length: | 12 feet |
CuNi Bàn tròn Kháng điện thấp Đồng Nickel bạc C70600 C71500 Cây cho Welting
| Vật liệu: | Đồng niken |
|---|---|
| Kích thước: | 1/2"-48" |
| Tên sản phẩm: | thanh niken đồng |
Đồng Nickel Quanh thanh CuNi 90/10 C70600 Solid Rod 1/2'' chiều dài tùy chỉnh với giá rẻ
| Vật liệu: | Đồng niken |
|---|---|
| Kích thước: | 1/2"-48" |
| Tên sản phẩm: | thanh niken đồng |
Kim loại đồng niken 90/10 thanh tròn Nhà cung cấp cho hàn uốn cong đục đúc đúc
| Diameter: | 1 inch |
|---|---|
| Powder Or Not: | Not Powder |
| Yield Strength: | 275 N/mm2 (min) |

