Tất cả sản phẩm
N07718 K500 Thanh tròn hợp kim niken Đồng hợp kim niken 718 thanh
| Tên: | thanh tròn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thượng Hải, Trung Quốc |
| Thương hiệu: | SUỴT |
SGS Round Inconel 718 Thanh đồng niken cho các tòa nhà
| Tên: | thanh tròn |
|---|---|
| Thương hiệu: | SUỴT |
| Vật liệu: | Ni+Fe+Cu+khác |
Kim loại Vòng vuông Đồng Nickel d Bar ASTM A276 AISI GB / T 1220 JIS G4303 OD 6mm-630mm
| Yield Strength: | 275 N/mm2 (min) |
|---|---|
| Size: | 6mm To 200mm |
| Surface Finish: | Bright, Matte, Sand Blasted, Hot Rolled |
Tiêu chuẩn ASTM cho hàn và cắt
| Khả năng dẫn nhiệt: | 26 w/mk |
|---|---|
| Magnetic Properties: | Non-magnetic |
| Payment Term: | L/C T/T (30% Deposit) |
ASTM B111 C70600 C71500 Thanh niken đồng CuNI90 / 10 Thanh niken đồng hợp kim vàng
| Vật liệu: | Đồng niken |
|---|---|
| Kích cỡ: | 1/2"-48" |
| tên sản phẩm: | thanh niken đồng |
Kích thước tùy chỉnh CuNi 9010 C70600 Ống ống ốc đồng-nickel hợp kim thép thanh đồng tinh khiết
| Length: | 12 inches |
|---|---|
| Yield Strength: | 275 N/mm2 (min) |
| Diameter: | 1/4 inch |
Thanh niken đồng 80mm Hình tròn Thanh niken đồng sáng bóng C10100 C10400
| Vật liệu: | Đồng niken |
|---|---|
| Kích cỡ: | 1/2"-48" |
| tên sản phẩm: | thanh niken đồng |
Hợp kim niken Inconel 625 718 Hastelloy C-276 Bar Hastelloy C4 Rod C22 Tube Manufacturer
| Magnetic Properties: | Non-magnetic |
|---|---|
| Diameter: | 1/4 inch |
| Keyword: | Copper Pipes Fittings |
Thanh / Thanh đồng thẳng tùy chỉnh độ tinh khiết 99,9% C11000 C10200
| Tên: | thanh tròn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thượng Hải, Trung Quốc |
| Thương hiệu: | SUỴT |
CuNI90/10 kim loại kim loại kim loại đồng đồng kim loại đồng ASTM B111 C70600 C71500
| Vật liệu: | Đồng niken |
|---|---|
| Kích thước: | 1/2"-48" |
| Tên sản phẩm: | thanh niken đồng |

