Tất cả sản phẩm
Kewords [ 3000 copper nickel fittings ] trận đấu 162 các sản phẩm.
C70600 90/30 Copper Nickel Union, 1/2" 3000LB, Chất lượng tốt nhất cho sử dụng công nghiệp
| Tên sản phẩm: | phụ kiện đồng niken |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | Asme |
| Sức mạnh năng suất: | Cao |
Phụ kiện đồng niken C70600 Ổ cắm 90 độ Khuỷu tay 2" 3000# Kết nối ống
| Ứng dụng: | Dầu khí, Hóa chất, Khí đốt, Điện, Luyện kim, Đóng tàu, Xây dựng, v.v. |
|---|---|
| Kiểu kết nối: | Khuỷu tay |
| Vật liệu: | Đồng niken |
C70600 90/10 Vàng Nickel Cross Pipe Fitting ANSI B16.9 1/2"-4" Công nghiệp
| Tên sản phẩm: | Chữ thập ống đồng niken |
|---|---|
| Kiểu: | Bình đẳng |
| Tạo áp lực: | 3000 psi |
Phụ kiện đồng niken 2"X 1" STD Weldolet Fitting UNS C70600 ASTM B151
| Tên: | Ổ cắm hàn khuỷu tay |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS C70600 |
| Kích cỡ: | 2" X1 " hoặc Tùy chỉnh |
Cút nối ống đồng niken ASTM B466 CuNi10Fe1.6mn 1.5D 90° 3''
| Tên sản phẩm: | ASME B16.11 Đồng Niken 2.5D Khuỷu tay bán kính dài, loại 3000, được rèn, hàn ổ cắm hoặc đầu ren NPT |
|---|---|
| Kích cỡ: | tùy chỉnh |
| Lợi thế: | Cài đặt và bảo trì thuận tiện |
Đồng Nickel ASTM B466 UNS C715000 1.5D 90° 3' SCH40 Cổ tay ASME B16.9
| Tên sản phẩm: | ASME B16.11 Đồng Niken 2.5D Khuỷu tay bán kính dài, loại 3000, được rèn, hàn ổ cắm hoặc đầu ren NPT |
|---|---|
| Kích cỡ: | tùy chỉnh |
| Lợi thế: | Cài đặt và bảo trì thuận tiện |
Cút đồng ép 45/90 độ 1/2", Phụ kiện đồng niken đồng thau NPT, Tương thích ống PEX
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay đồng Niken |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim đồng Niken (ví dụ: CuNi 70/30 hoặc CuNi 90/10) |
| Tạo áp lực: | Lên đến 3000 psi (thay đổi theo kích thước và độ dày) |
Đồng Nickel ASTM B466 UNS C9010 1.5D 90° 3' SCH40 Cổ tay ASME B16.9
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay có ren đồng Niken 1.5D ASTM B466M |
|---|---|
| Kích cỡ: | 3/4 |
| Lợi thế: | Cài đặt và bảo trì thuận tiện |
Copper Nickel Elbow, ASTM B466, UNS C70600, bán kính 1,5D
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay bằng đồng có ren bán kính 1,5D – ASTM B466M |
|---|---|
| Kích cỡ: | 3/4 |
| Lợi thế: | Cài đặt và bảo trì thuận tiện |
Đồng Nickel khuỷu tay đến EEMUA 146 1.5D 90° 3' SCH40 khuỷu tay ASME B16.9
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay bằng đồng có ren bán kính 1,5D – ASTM B466M |
|---|---|
| Kích cỡ: | 3/4 |
| Lợi thế: | Cài đặt và bảo trì thuận tiện |

