Tất cả sản phẩm
Kewords [ 3000 copper nickel fittings ] trận đấu 162 các sản phẩm.
Ống gắn 90 độ SW / TH 3000LB ASTM A182 F316L ASME B16.11 Đồng Nickel Cúp
| chi tiết đóng gói: | hộp |
|---|---|
| Delivery Time: | 15WORKSDAY |
| Payment Terms: | L/C, T/T |
METAL Bụt ống đầu vào đồng niken New Butt hàn lắp đặt mũ đúc
| Loại: | nắp ống |
|---|---|
| Loại thiết bị: | ren |
| Nhà sản xuất: | NIBCO |
C70600 CuNi 9010 Cút hàn đối đầu, Tiêu chuẩn EEMUA 146, Phụ kiện Đồng Niken BW LR
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay đồng Niken |
|---|---|
| đánh giá nhiệt độ: | 400°F |
| Bảo hành: | 1 năm |
CUNI ELBOW ASTM B466 UNS C715000 1.5D 90° 3' 10Bar
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay bán kính dài đồng Niken 2.5D – ASME B16.9, Class 3000 |
|---|---|
| Kích cỡ: | tùy chỉnh |
| Lợi thế: | Cài đặt và bảo trì thuận tiện |
CUNI ASTM B466 UNS C70600 1.5D 90° 3'' 10Bar Cút ASME B16.9
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay bằng đồng có ren bán kính 1,5D – ASTM B466M |
|---|---|
| Kích cỡ: | 3/4 |
| Lợi thế: | Cài đặt và bảo trì thuận tiện |
Thép không gỉ Thép carbon đồng Nickel 1-1/4 '' Giảm Tee Fitting cho kiểm soát dòng chảy
| Phong cách: | Giảm/bằng |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Lắp ống thép |
| Vật liệu: | Thép không gỉ/Thép cacbon/đồng Niken |
Bán buôn hệ thống ống nước Điều hòa không khí Phụ kiện đường ống hàn đồng Khớp nối giảm tốc
| Tên: | khuỷu tay hàn |
|---|---|
| Vật liệu: | đồng |
| Kích cỡ: | 2" hoặc Tùy chỉnh |
METAL đồng Nickel Fittings Stub Ends Inch ASME B16.9 Lap Joint Stub End
| Features: | Easy to install, Durable |
|---|---|
| End Type: | Butt Weld |
| Size Range: | 1/2 |
Trung Quốc nhà máy UNS C71500 1/2 "-4" 3000# ổ cắm hàn nối tùy chỉnh
| tên: | Khớp nối ổ cắm hàn |
|---|---|
| Vật liệu: | C71500 |
| Kích thước: | 1/2"-4" |
Trung Quốc Nhà máy Cooper Nickel C70600 90/30 1/2 "-4" 3000# Threaded Coupling tùy chỉnh
| tên: | Khớp nối ổ cắm hàn |
|---|---|
| Vật liệu: | C70600 |
| Kích thước: | 1/2"-4" |

