Tất cả sản phẩm
Kewords [ 3000 copper nickel fittings ] trận đấu 162 các sản phẩm.
TOBO 3000# Đồng rèn 3/8 "NPT Hex Head Pipe Cap cho ống nước áp suất cao & Ứng dụng công nghiệp
| Application: | Pipe Fitting |
|---|---|
| Temperature Rating: | Up to 400°F |
| Country Of Origin: | USA |
Trung Quốc Nhà máy Cooper Nickel Forge Fitting Threaded Union Cuni 70/10 1/2 "-4" 3000LB tùy chỉnh
| tên: | liên hiệp |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS C70600 |
| Kích thước: | 1/2"-4" hoặc Tùy chỉnh |
Chất lượng tốt nhất Cooper Nickel Union C70600 70/10 1/2 "-4" 3000LB tùy chỉnh
| tên: | liên hiệp |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS C70600 |
| Kích thước: | 1/2" hoặc Tùy chỉnh |
Chất lượng tốt nhất Cooper Nickel Union C70600 90/30 1/2 " 3000LB
| tên: | liên hiệp |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS C70600 |
| Kích thước: | 1/2" hoặc Tùy chỉnh |
ANSI B16.9 Bao bì vỏ gỗ CuNi 90/10 Đồng Nickel khuỷu tay
| Sản phẩm: | Khuỷu tay đồng Niken |
|---|---|
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
| đánh giá nhiệt độ: | Đến 450°F |
Cút nối ống đồng niken chuyên nghiệp ASME B16.9 cho mục đích sử dụng phụ kiện ống công nghiệp
| Sản phẩm: | Khuỷu tay đồng Niken |
|---|---|
| đóng gói: | GIỎ HÀNG |
| Xử lý bề mặt: | đánh bóng |
Bạc giảm Tee phù hợp hiệu suất nhiệt độ cao 400 ° F xếp hạng
| Nhiệt độ đánh giá: | 400°F |
|---|---|
| Loại kết nối: | Có ren/ổ cắm |
| Kích thước: | 1/2''~ Tùy chỉnh |
1-24" Đồng Nickel không may khuỷu tay 45/90/180°, EEMUA C70600 CuNi 90/10 70/30
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay đồng Niken |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM B466, ASTM B111, ASTM B122 |
| Sự liên quan: | hàn |
An toàn và thân thiện với môi trường Mũi ống đồng ASTM B466 C70600 3' STD
| Tên sản phẩm: | Mũ niken đồng |
|---|---|
| Packaging Type: | Wooden case |
| Mã đầu: | Tròn |
Nắp bịt ống đồng CUNI 70/30 hiệu suất bịt kín tuyệt vời ASME B16.9 1/2 inch SCH60
| Tên sản phẩm: | Mũ niken đồng |
|---|---|
| Loại đóng gói: | Vỏ gỗ |
| Mã đầu: | Tròn |

