Tất cả sản phẩm
Kewords [ 3000 copper nickel fittings ] trận đấu 162 các sản phẩm.
Máy giảm áp cao phù hợp 3000 Psi 2 kết nối 0.3 Lbs đồng và niken tùy chỉnh kích thước
| Kết thúc kết nối: | NPT |
|---|---|
| Kích thước: | 1/2 |
| Đánh giá áp suất: | 3000psi |
2023 Thiết bị giảm đồng và niken chất lượng cao - 1,5 chiều cao và 2,5 chiều dài
| Xếp hạng áp suất cuối: | 3000psi |
|---|---|
| Chiều dài: | 2,5 inch |
| Đánh giá áp suất: | 3000psi |
ren đồng núm vú Bộ phận cơ khí CNC chính xác Lắp ống đúc
| Tên: | ren núm vú |
|---|---|
| Vật liệu: | Thau |
| KÍCH CỠ: | tùy chỉnh |
Đầu nối ống đồng thau Lắp ren Phụ kiện tee khuỷu tay ống đồng
| Tên: | ren không bằng nhau Tee |
|---|---|
| Vật liệu: | C71500 |
| KÍCH CỠ: | 4"X3" hoặc Tùy chỉnh |
DIN 86088 Vàng Nickel ống phụ kiện C70600 CuNi 9010 Tee giảm
| Material: | Stainless Steel |
|---|---|
| Standard Of Execution: | HG/T20592-2009 |
| Pressure Rating: | 3000 PSI |
Metal Butt Welding Pipe Fittings Copper Nickel Stub End ASTM B363 WPT2 MSS Loại hợp kim mô hình ngắn
| Compatibility: | Compatible with Stainless Steel Pipes |
|---|---|
| Pressure Rating: | 150 lbs |
| Size: | 1/2 inch |
Các phụ kiện ống bằng thép hợp kim kim kim loại kích thước lớn B366 WPNIC11
| Color: | Silver |
|---|---|
| Temperature Range: | -20°C to 150°C |
| Surface Treatment: | Polished |
Giảm hiệu quả với giảm nhẹ và bền phụ nữ phù hợp Butt hàn Nickel và đồng
| Kích thước: | 1/2 |
|---|---|
| Vật liệu: | Nickel/ đồng |
| Trọng lượng: | 0,3 lbs |
2 "X1" 2,5 mm UNS C70600 Núm vú Swage Lắp bằng đồng Niken được rèn
| Tên: | núm vú tráo đổi |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS C70600 |
| Kích cỡ: | 2"X 1" hoặc Tùy chỉnh |
1/2 Khối cắt giảm ống thép cacbon - thích hợp cho đồng và niken vật liệu và kích thước tùy chỉnh
| Nhiệt độ đánh giá: | 400°F |
|---|---|
| Kết nối: | ren |
| Chiều cao: | 1.5 Trong |

