Tất cả sản phẩm
Kewords [ asme b16 9 copper nickel elbow ] trận đấu 362 các sản phẩm.
Đồng Nickel lớp 300 3 4 5 6 inch RF RTJ ASTM Forged TH WN So BL Cuni C70600 Flanges
| xử lý nhiệt: | Bình thường hóa, ủ, làm nguội, v.v. |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu sắc tùy chỉnh |
| Cường độ nén: | Mạnh |
Đồng Nickel Equal Tee UNS C71500 SMLS Butt Welding Pipe Fittings cho các ứng dụng nhiệt độ cao
| Áp lực: | Áp suất cao |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | HG/T20592-2009 |
| Tiêu chuẩn thiết kế: | ASME B16.22 |
Đầu nối khuỷu tay hợp kim niken ASME được chứng nhận khả năng chịu nhiệt độ cao Các ứng dụng công nghiệp 45 độ khác nhau
| tên sản phẩm: | Khuỷu tay 90 LR |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 71500 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
7030 Phụ kiện đường ống bằng đồng niken 8 "90 LR Khuỷu tay hàn mông 4,5mm
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay 90 LR |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 71500 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
Codo Cobre 90 độ Khuỷu tay Phụ kiện ép đồng tùy chỉnh Khuỷu tay 90 độ
| tên sản phẩm: | Khuỷu tay 90 LR |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 71500 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
Khuỷu tay 90 độ Codo Cobre Khuỷu tay 90 độ Phụ kiện máy ép đồng tùy chỉnh chất lượng cao
| tên sản phẩm: | Khuỷu tay 90 LR |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 71500 |
| KÍCH CỠ: | 1"-36" |
Phụ kiện khuỷu tay niken cấp công nghiệp được chứng nhận ISO Kháng hóa chất Nhà máy sản xuất Mối hàn ổ cắm 45 độ
| tên sản phẩm: | Khuỷu tay 90 LR |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 71500 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
Vòng đệm có sợi dây xích sắt đúc đồng niken kim loại nữ
| độ dày của tường: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước: | 1/2 inch |
| Đánh giá áp suất: | 150 PSI |
1"X1/2" 2.5x2mm Đồng Niken Khớp nối giảm ống UNS C70600
| Tên: | giảm khớp nối |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS C70600 |
| Kích cỡ: | 1"X 1/2" hoặc Tùy chỉnh |
Khuỷu tay CuNi Bộ giảm tốc lệch tâm hàn liền mạch EEMUA 146 C7060x Đồng Niken 9010 C70600
| Nguồn gốc:: | Trung Quốc |
|---|---|
| Sự liên quan:: | hàn |
| Mã trưởng:: | Quảng trường |

