Tất cả sản phẩm
Kewords [ asme b16 9 copper nickel elbow ] trận đấu 362 các sản phẩm.
EEMUA Vàng Nickel Fittings liền mạch 1/2 " - 48" Reducer đồng
| Tên: | giảm tốc |
|---|---|
| Vật liệu: | 90-10 Cu-Ni |
| Kích thước: | DN15-DN1500 |
EEMUA không may 1/2 " - 48" đồng Nickel Fittings giảm
| Tên: | giảm tốc |
|---|---|
| Vật liệu: | 90-10 Cu-Ni |
| Kích thước: | DN15-DN1500 |
EEMUA không may 1/2 " - 48" Vàng Nickel Fittings Reducer pipe Fittings
| Tên: | giảm tốc |
|---|---|
| Vật liệu: | 90-10 Cu-Ni |
| Kích thước: | DN15-DN1500 |
Đồng Niken Stub End Flange DN125 SCH10S Hợp kim 102 Phụ kiện đường ống hàn mông
| Tên sản phẩm: | Nhổ tận gốc |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 71500 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
MSS SP43 4 '' STD Copper Nickel 70/30 Butt hàn Stub End Tube Collar
| Tên sản phẩm: | Nhổ tận gốc |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 71500 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
STD Copper Nickel Lap Joint Butt hàn Stub End Lắp ống MSS SP43 4''
| Tên sản phẩm: | Nhổ tận gốc |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 71500 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
ANSI B16.9 Bao bì vỏ gỗ CuNi 90/10 Đồng Nickel khuỷu tay
| Sản phẩm: | Khuỷu tay đồng Niken |
|---|---|
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
| đánh giá nhiệt độ: | Đến 450°F |
ASTM B16.9 Cút Đồng Niken Chế Tạo Chính Xác cho Kết Nối Ống Hoàn Hảo
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay đồng Niken |
|---|---|
| mã đầu: | quảng trường |
| Chống ăn mòn: | Khả năng chống ăn mòn nước biển cao |
ASTM B16.9 C70600 CuNi 9010 LR 45/90 Deg Butt Welding (BW) đồng Nickel khuỷu tay
| Sản phẩm: | Khuỷu tay đồng Niken |
|---|---|
| Công nghệ chế biến: | rèn |
| Bề mặt: | phun sơn |
1-24" Đồng Nickel không may khuỷu tay 45/90/180°, EEMUA C70600 CuNi 90/10 70/30
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay đồng Niken |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM B466, ASTM B111, ASTM B122 |
| Sự liên quan: | hàn |

