Tất cả sản phẩm
Kewords [ asme b16 9 copper nickel elbow ] trận đấu 362 các sản phẩm.
Đồng thau Nữ rèn giảm Tee Lắp đồng Niken Lắp Tee bằng nhau Asme B16.11
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| Kiểu kết nối: | ren |
| Chống ăn mòn: | Cao |
Phụ kiện ống thép CUNI Khuỷu tay EMMUA 90/10 70/30 C70600 45/90/180 Độ Khuỷu tay liền mạch 1-24"
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay 90 LR |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 71500 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
METAL Pipe Cap Arrival Copper Nickel Fitting Caps BSPP BSPT NPT Rót
| Đặc điểm: | Không có chì, chống ăn mòn |
|---|---|
| Material: | Copper |
| Technics: | Casting |
CuNi C71500 Phụ kiện đường ống 90D 45D 1/2" Khuỷu tay bán kính dài Sch80 ASME B16.9 SCH40
| Tên sản phẩm: | Giảm Tee |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 70600 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
Cút nối ống đồng niken chuyên nghiệp ASME B16.9 cho mục đích sử dụng phụ kiện ống công nghiệp
| Sản phẩm: | Khuỷu tay đồng Niken |
|---|---|
| đóng gói: | GIỎ HÀNG |
| Xử lý bề mặt: | đánh bóng |
C70600 CuNi 9010 Cút hàn đối đầu, Tiêu chuẩn EEMUA 146, Phụ kiện Đồng Niken BW LR
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay đồng Niken |
|---|---|
| đánh giá nhiệt độ: | 400°F |
| Bảo hành: | 1 năm |
Đầu nối khuỷu tay 3 chiều bằng đồng Lpg Brass Tee với chủ đề bên trong và bên ngoài 1/8 1/4 3/4 điểm
| Tên: | Tee bình đẳng |
|---|---|
| Thương hiệu: | SUỴT |
| Vật liệu: | Đồng niken |
C70600 ANSI B16.9 Lắp ống chéo thẳng 2" SCH40 Mông
| Tên sản phẩm: | Chữ thập ống đồng niken |
|---|---|
| Lớp vật liệu: | C70600 |
| Kích thước: | 2" SCH40 |
Chất lượng tốt nhất C70600 90/10 70/30 ANSI B16.9 Cross Pipe Fitting Straight 2" SCH40-160 Buttweld
| Tên sản phẩm: | Chữ thập ống đồng niken |
|---|---|
| Lớp vật liệu: | C70600 |
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
Chất lượng tốt nhất C70600 90/10 70/30 ANSI B16.9 Cross Pipe Fitting Straight 2" SCH40-160 Buttweld
| Tên sản phẩm: | Chữ thập ống đồng niken |
|---|---|
| Chất liệu: | C70600 |
| Kích thước: | Tùy chỉnh |

