Tất cả sản phẩm
Kewords [ asme b16 9 copper nickel elbow ] trận đấu 362 các sản phẩm.
C70600 CuNi 9010 BW LR Đồng Niken Cút, EEMUA 146, Phụ kiện hàn đối đầu 45/90 Độ
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay đồng Niken |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc với một chút màu hồng nhạt |
| Chống ăn mòn: | Xuất sắc |
CuNi 9010 Khớp nối ống chéo bằng đồng Niken ANSI B16.9 Thẳng 2" SCH40
| Tên sản phẩm: | Chữ thập ống đồng niken |
|---|---|
| Lớp vật liệu: | C70600 |
| Kích thước: | 2" SCH40 |
Khuỷu tay hàn mông SCH20
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | khuỷu tay đồng niken |
| Kích thước: | 3/4" |
C70600 ANSI B16.9 Lắp ống chéo thẳng 2" SCH40 Mông
| Tên sản phẩm: | Chữ thập ống đồng niken |
|---|---|
| Lớp vật liệu: | C70600 |
| Kích thước: | 2" SCH40 |
C70600 ANSI B16.9 Lắp ống chéo thẳng 2" SCH40 Mông
| Tên sản phẩm: | Chữ thập ống đồng niken |
|---|---|
| Lớp vật liệu: | C70600 |
| Kích thước: | 2" SCH40 |
Phụ kiện ống khuỷu tay bằng nhôm Multi Fit Đệm Tee
| Tên: | Tee bình đẳng |
|---|---|
| Thương hiệu: | SUỴT |
| Vật liệu: | Đồng niken |
C70600 CuNi 9010 LR 45/90 Deg 2'' SCH40 Cân bằng Butt Phòng hàn Phòng nối đồng Nickel Cân
| Vật liệu: | Đồng niken |
|---|---|
| Kích thước: | 1/2'~50'(DN10~DN1200) |
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay |
Tất cả các kích thước Khuỷu tay bằng thép carbon Khuỷu tay ống 90 độ A234 WPB ASME B16.9
| Nguồn gốc:: | Thượng Hải, Trung Quốc |
|---|---|
| Ứng dụng:: | Công nghiệp |
| Kích cỡ:: | tùy chỉnh |
Các phụ kiện ống bằng thép hợp kim kim kim loại kích thước lớn B366 WPNIC11
| Color: | Silver |
|---|---|
| Temperature Range: | -20°C to 150°C |
| Surface Treatment: | Polished |
Bộ giảm tốc đồng tâm liền ống BW EMMUA C70600 C71500
| Hình dạng: | Đồng Tâm/ Lập Dị |
|---|---|
| Thời hạn giá: | CIF CFR FOB xuất xưởng |
| Bưu kiện: | Gói xuất khẩu đi biển tiêu chuẩn hoặc theo yêu cầu |

