Tất cả sản phẩm
Kewords [ asme b16 9 copper nickel elbow ] trận đấu 362 các sản phẩm.
Chất lượng tốt nhất C70600 90/10 70/30 ANSI B16.9 Cross Pipe Fitting 1/2 "-4" Cho Công nghiệp
| Tên sản phẩm: | Chữ thập ống đồng niken |
|---|---|
| Chất liệu: | C70600 |
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
Áp lực cao 1/2 "ANSI B16.9 thẳng SCH80 Butt hàn ống chéo
| Tên sản phẩm: | Chữ thập ống đồng niken |
|---|---|
| Chất liệu: | C70600 |
| Kích thước: | 2" SCH40 |
1/2" ANSI B16.9 thẳng SCH80 Buttweld ống ắp ắp ống chéo
| Tên sản phẩm: | Chữ thập ống đồng niken |
|---|---|
| Chất liệu: | C70600 |
| Kích thước: | 2" SCH40 |
Nữ khuỷu tay đệm Tee Logo tùy chỉnh Lắp ống rèn
| tên: | Tee bình đẳng |
|---|---|
| Thương hiệu: | SUỴT |
| Vật liệu: | Đồng niken |
C70600 Ổ cắm hàn khuỷu tay 90 độ
| hỗ trợ tùy chỉnh: | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Sự liên quan: | mặt bích |
| Nguyên liệu: | tùy chỉnh |
EEMUA 145/146 Kim loại 90/10 Nhôm cao áp khuỷu tay Vật liệu thân thiện với môi trường
| Loại kết nối: | hàn đối đầu |
|---|---|
| Trọng lượng: | Ánh sáng |
| Loại kết thúc: | Cuối đồng bằng |
kim loại Cu-ni khuỷu tay 90 ống ốc sợi thanh mm niken 4 inch hàn bằng nhau đúc
| Cảng: | Thượng Hải, Ninh Ba, v.v. |
|---|---|
| Thể loại: | hợp tác xã |
| Gói: | Vỏ gỗ, Pallet, v.v. |
Phụng thùng hàn 90 độ Long Radius C70600 đồng Nickel 90/10 Cổ tay 1/2 " SCH 10S Cổ tay
| Vật liệu: | Đồng niken |
|---|---|
| Kích thước: | 1/2'~50'(DN10~DN1200) |
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay |
90 độ khuỷu tay đồng khuỷu tay ống phụ nữ khuỷu tay
| lớp áp lực: | 3000psi |
|---|---|
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
| Thời hạn thanh toán: | T / T, L / C, v.v. |
Ống ốc vít hợp kim không may 625 1.5D 6' 90 độ Sch40 Long Radius Steel Elbow
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| định dạng: | Tốt lắm. |
| tùy chỉnh: | OEM, ODM |

