Tất cả sản phẩm
Kewords [ asme b16 9 copper nickel elbow ] trận đấu 362 các sản phẩm.
bán nóng 2023 siêu đồng niken thép S32760 ống ốc vít vòng kết nối Flange loại A Stub kết thúc
| Features: | High strength, corrosion resistance, durable |
|---|---|
| Surface Finish: | Pickled, Sand Blast, Polishing |
| Technics: | Casting |
Phụ kiện ống thép khuỷu tay 45 độ Cuni 9010 45 độ BW TO B16.9 EEMUA 146 SEC.1 8"
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay 90 LR |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 71500 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
Mối hàn mông bán kính dài khuỷu tay 90 độ ANSI B16.9 CuNi 90/10
| Tên sản phẩm: | khuỷu tay |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 70600 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
CuNi 90/10 ANSI B16.9 SCH40 Bán kính dài 90 độ Lắp ống khuỷu tay
| Tên sản phẩm: | khuỷu tay |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 70600 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
Đường thẳng Sch 40 Concentric Reducer ASME B16.9 hàn giảm 30 / 45 / 180 độ đúc
| Địa điểm xuất xứ:: | Trung Quốc |
|---|---|
| Sự liên quan:: | hàn |
| Mã trưởng:: | Quảng trường |
Metal CUNI Pipe Fittings Union UNS C71500 2 inch ASME/ANSI B16.9
| Fitting Type: | Stub End |
|---|---|
| Weldability: | Good |
| Keyword: | Copper Pipes Fittings |
Bộ giảm tốc lệch tâm hàn liền mạch tùy chỉnh Đồng Niken CuNi9010 C70600
| Địa điểm xuất xứ:: | Trung Quốc |
|---|---|
| Sự liên quan:: | hàn |
| Mã trưởng:: | Quảng trường |
1/2 inch -48 inch đồng niken kim loại vòng kết nối Stub cuối lịch trình 5S đến lịch trình 80
| chứng nhận: | Tiêu chuẩn ASME B16.9, ASTM A403 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Hoa Kỳ |
| Sử dụng: | Kết nối các đường ống có đường kính khác nhau |
Metal Target RED Tee UNS C71500 SMLS Đồng Nickle Tương đương Tee bền
| Chống ăn mòn: | Tốt lắm. |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Cooper Niken Tee Equal Tee |
| Loại bao bì: | Hộp hộp |
Metal Target RED Tee UNS C71500 SMLS DN 200X100 3X2.5mm Vàng Nickel Butt
| Features: | Corrosion resistant, durable, easy to install |
|---|---|
| Finish: | Polished |
| Vật liệu: | Thép không gỉ |

