Tất cả sản phẩm
Kewords [ eemua 146 copper nickel elbow ] trận đấu 148 các sản phẩm.
C71640 Đồng Nickel Cổ tay 66-30-2-2 90 độ bán kính ngắn 1/2 "
| Vật liệu: | Đồng niken |
|---|---|
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay |
C71500 Đồng Nickel Cổ tay 70-30 180 độ bán kính ngắn 1/2 " SCH 10S Cổ tay Butt
| Vật liệu: | Đồng niken |
|---|---|
| Kích thước: | 1/2'~50'(DN10~DN1200) |
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay |
ASTM B466 90/10 70/30 Có thể tùy biến 45 90 độ chống bẩn sinh học đồng Nickel khuỷu tay
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Bao bì: | hộp |
| Cảng: | Thượng Hải, Ninh Ba, v.v. |
Khuỷu tay bằng đồng niken 16 thanh EEMUA 146 SEC.1 4" UNS 70600 Ell 90 LR
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay 90 LR |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 70600 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
EEMUA 146 C70600 CuNi 9010 BW LR Phụ kiện hàn mông khuỷu tay bằng đồng niken
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay 90 LR |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 71500 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
C70600 CuNi 9010 LR 45/90 Độ Phụ kiện hàn mông khuỷu tay bằng đồng niken EEMUA 146
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay 90 LR |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 71500 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
Phụ kiện hàn mông khuỷu tay bằng đồng niken C70600 CuNi 9010 BW LR 45/90 độ
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay 90 LR |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 71500 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
Phụ kiện ống nước tròn khuỷu tay bằng đồng niken 2,5mm-19mm Hợp nhất HDPE UNS 70600 Giảm lắp Tee
| Tên sản phẩm: | Giảm Tee |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 70600 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
ASTM A234 WPB B16.9 Đồng Nickel khuỷu tay không may bán kính dài và hàn 90 / 45/180 độ
| Ứng dụng: | hệ thống đường ống |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Sự liên quan: | hàn |

