Tất cả sản phẩm
Kewords [ eemua 146 copper nickel elbow ] trận đấu 148 các sản phẩm.
Khuỷu tay bằng đồng niken EEMUA 146 C7060x
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Số mô hình: | Đồng Niken 9010 |
| chi tiết đóng gói: | Xuất khẩu đóng gói xứng đáng |
EEMUA 146 C70600 9010 45 Deg SCH10-160 Butt hàn phụ kiện đồng Nickel khuỷu tay
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | khuỷu tay đồng niken |
| Kích thước: | 3/4" |
EEMUA 146 C70600 Cuni 9010 Khuỷu tay Butt hàn LR 45/90 độ đồng Nickel khuỷu tay
| Material: | Copper Nickel |
|---|---|
| Size: | 1/2'~50'(DN10~DN1200) |
| Product Name: | Elbow |
SR 45 độ khuỷu tay EEMUA 146 SEC.1 3" 2,5mm Cuni 9010 đồng Nickel khuỷu tay
| Tên sản phẩm: | 45 khuỷu tay |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 70600 |
| Kích thước: | 1"-36" |
Khuỷu tay CuNi Bộ giảm tốc lệch tâm hàn liền mạch EEMUA 146 C7060x Đồng Niken 9010 C70600
| Vật liệu: | Đồng niken |
|---|---|
| kỹ thuật: | Vật đúc |
| tùy chỉnh: | Hỗ trợ tùy chỉnh |
Copper Nickel Elbow, ASTM B466, UNS C70600, bán kính 1,5D
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay bằng đồng có ren bán kính 1,5D – ASTM B466M |
|---|---|
| Kích cỡ: | 3/4 |
| Lợi thế: | Cài đặt và bảo trì thuận tiện |
Đồng Nickel khuỷu tay đến EEMUA 146 1.5D 90° 3' SCH40 khuỷu tay ASME B16.9
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay bằng đồng có ren bán kính 1,5D – ASTM B466M |
|---|---|
| Kích cỡ: | 3/4 |
| Lợi thế: | Cài đặt và bảo trì thuận tiện |
Cút đồng niken EEMUA 146 - Bán kính, 10 BAR
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay LR đồng Niken DIN 86090 – Bán kính 2,5D, 10 BAR-20BAR |
|---|---|
| Kích cỡ: | tùy chỉnh |
| Lợi thế: | Cài đặt và bảo trì thuận tiện |
Phụ kiện hàn mông EEMUA 146 C70600 CuNi 9010 ELBOW BW LR 45/90 Deg khuỷu tay đồng niken
| tên sản phẩm: | khuỷu tay đồng niken |
|---|---|
| Áp lực: | Áp suất cao |
| Hình dạng: | Tròn |
Cút 1.5D Đồng Niken EEMUA 146 SEC.1 6" 3.5mm 9010
| Tên sản phẩm: | 90 khuỷu tay |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 70600 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |

