Tất cả sản phẩm
Kewords [ eemua 146 copper nickel elbow ] trận đấu 148 các sản phẩm.
24 "Phụ kiện ống giảm tốc lệch tâm hàn đồng niken mông
| Hình dạng: | Đồng Tâm/ Lập Dị |
|---|---|
| Thời hạn giá: | CIF CFR FOB xuất xưởng |
| Bưu kiện: | Gói xuất khẩu đi biển tiêu chuẩn hoặc theo yêu cầu |
kim loại Cu-ni khuỷu tay LR BW 20 thép OD đồng niken hàn EQUAL
| Mã đầu: | Vòng |
|---|---|
| Kết nối: | Mối hàn mông, mối hàn ổ cắm, ren |
| Màu sắc: | bạc |
45 / 90 / 180 Độ 1 - Cút liền 24" EMMUA 90/10 70/30 C70600
| Tên sản phẩm: | Giảm Tee |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 70600 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
Đồng Niken C70600 Ổ cắm 90 độ Khuỷu tay 3/4" 3000# Phụ kiện đường ống
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Kết nối: | hàn |
Đồng Nickel Tee UNS C71500 Không may cho dịch vụ biển và nước biển
| Head Code: | Round |
|---|---|
| Coating: | Brass |
| Worksday: | 15-30days |
Phụ kiện đồng niken 2"X 1" STD Weldolet Fitting UNS C70600 ASTM B151
| Tên: | Ổ cắm hàn khuỷu tay |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS C70600 |
| Kích cỡ: | 2" X1 " hoặc Tùy chỉnh |
Phụ kiện đồng niken C70600 Cuni90/10 Weldolet Sockolet Threadolet 1/2" 3000lb Steel Weldolet
| Tên: | Ổ cắm hàn khuỷu tay |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS C70600 |
| KÍCH CỠ: | 2" X1 " hoặc Tùy chỉnh |
7030 Phụ kiện đường ống bằng đồng niken 8 "90 LR Khuỷu tay hàn mông 4,5mm
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay 90 LR |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 71500 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
Codo Cobre 90 độ Khuỷu tay Phụ kiện ép đồng tùy chỉnh Khuỷu tay 90 độ
| tên sản phẩm: | Khuỷu tay 90 LR |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 71500 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
Khuỷu tay 90 độ Codo Cobre Khuỷu tay 90 độ Phụ kiện máy ép đồng tùy chỉnh chất lượng cao
| tên sản phẩm: | Khuỷu tay 90 LR |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 71500 |
| KÍCH CỠ: | 1"-36" |

