Tất cả sản phẩm
Kewords [ eemua 146 copper nickel elbow ] trận đấu 148 các sản phẩm.
Phụ kiện đường ống đồng Niken 90/10 Khuỷu tay 180 độ LR ANSI B16.9
| Tên sản phẩm: | khuỷu tay |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 70600 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
Phụ kiện hàn mông C70600 CuNi 9010 Khuỷu tay hàn mông LR Khuỷu tay đồng niken 45/90 độ
| tên sản phẩm: | Khuỷu tay 90 LR |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 71500 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
Đồng Niken C70600 Ổ cắm 90 độ Khuỷu tay 3/4" 3000# Phụ kiện đường ống
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Sự liên quan: | hàn |
C70600 Cu-Ni 90/10 Cút Lơi, Góc 90°/45°, Kích thước 1/2", SCH 10S, Đạt chuẩn ISO
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay 90 LR |
|---|---|
| Bề mặt hoàn thiện: | Mịn, ngâm, hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Kiểu: | ống đồng thẳng |
CUNI ELBOW ASTM B466 UNS C715000 1.5D 90° 3' 10Bar
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay bán kính dài đồng Niken 2.5D – ASME B16.9, Class 3000 |
|---|---|
| Kích cỡ: | tùy chỉnh |
| Lợi thế: | Cài đặt và bảo trì thuận tiện |
Khớp nối khuỷu tay Tee Phụ kiện đồng đỏ bằng đồng có ren dễ uốn
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Số mô hình: | Đồng Niken 9010 |
| chi tiết đóng gói: | Xuất khẩu đóng gói xứng đáng |
SR 1.0D Khuỷu tay 45 độ EEMUA 146 SEC.1 3" 2.5mm Cuni 9010
| Tên sản phẩm: | 45 khuỷu tay |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 70600 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
LR 45 độ khuỷu tay 1/2''- 36" Ống Ống CuNi 9010 đồng Nickel khuỷu tay
| Tên sản phẩm: | 45 khuỷu tay |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 70600 |
| Kích thước: | 1/2"-36" |
C70600 Ống Ống Vàng Nickel 45 / 90 độ hàn nam nữ khuỷu tay
| Ứng dụng: | hệ thống đường ống |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Sự liên quan: | Khuỷu tay |
CuNi 9010 Phụ kiện đường ống Ổ cắm hàn Hợp kim đồng Niken Khuỷu tay 45/90 độ
| Ứng dụng: | hệ thống đường ống |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Sự liên quan: | Khuỷu tay |

