Tất cả sản phẩm
Kewords [ eemua 146 copper nickel elbow ] trận đấu 148 các sản phẩm.
Cu-Ni9010 90 độ khuỷu tay LR Butt hàn ống thép phụ kiện khuỷu tay
| Ứng dụng: | hệ thống đường ống |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Sự liên quan: | hàn |
Đồng Nickel đồng cúp C70600 Cuni 90/10 90deg bán kính ngắn ống cong Butt hàn ống phụ kiện
| Vật liệu: | Đồng niken |
|---|---|
| Kích thước: | 1/2'~50'(DN10~DN1200) |
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay |
Giá thấp nhất Cu-Ni 9010 Elbow Copper Nickel C70600 90 Deg LR 1/2' SCH80 BW Phụng cắm ống
| Vật liệu: | Đồng niken |
|---|---|
| Kích thước: | 1/2'~50'(DN10~DN1200) |
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay |
Vàng Nickel Butt hàn phụ kiện C70600 CUNI 9010 90 độ ống khuỷu tay phù hợp cho kết nối
| Vật liệu: | Đồng niken |
|---|---|
| Kích thước: | 1/2'~50'(DN10~DN1200) |
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay |
C70600 đồng Nickel 90/10 Cúp tay 90 độ Long Radius 1/2 " SCH 10S Cúp tay Butt hàn Phụ kiện
| Vật liệu: | Đồng niken |
|---|---|
| Kích thước: | 1/2'~50'(DN10~DN1200) |
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay |
Khuỷu tay 20 thanh 45 độ EEMUA 146 SEC1 .57x2.5mm UNS 70600
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay 45 LR |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 70600 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
Phụ kiện đường ống bằng đồng Niken Khuỷu tay hàn mông 45 độ 3.0D EEMUA 146 SEC.1 3"
| Tên sản phẩm: | 45 khuỷu tay |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 70600 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
Mối hàn giáp mép 90 độ bằng đồng niken 3.0D EEMUA 146 SEC.1 3" 9010
| Tên sản phẩm: | 90 khuỷu tay |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 70600 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
Bộ giảm tốc đồng niken Lắp C70600 Bộ giảm tốc ống lệch tâm Kết nối mối hàn mông
| Hình dạng: | đồng tâm |
|---|---|
| Thời hạn giá: | CIF CFR FOB xuất xưởng |
| Bưu kiện: | Gói xuất khẩu đi biển tiêu chuẩn hoặc theo yêu cầu |
C70600 đồng niken 90/10 dn50 Cổ tay hàn ổ cắm, EEMUA 146 SEC.1 Tiêu chuẩn, Kích thước: 1/2
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Kết nối: | hàn |

