Tất cả sản phẩm
Kewords [ 2 5mm copper nickel fittings ] trận đấu 142 các sản phẩm.
EEMUA 146 C70600 CuNi 9010 BW LR Phụ kiện hàn mông khuỷu tay bằng đồng niken
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay 90 LR |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 71500 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
C70600 Khuỷu tay bằng đồng niken 90/10 90 độ 1/2" SCH 10S Phụ kiện khuỷu tay
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay 90 LR |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 71500 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
C70600 CuNi 9010 LR 45/90 Độ Phụ kiện hàn mông khuỷu tay bằng đồng niken EEMUA 146
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay 90 LR |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 71500 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
Phụ kiện hàn mông khuỷu tay bằng đồng niken C70600 CuNi 9010 BW LR 45/90 độ
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay 90 LR |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 71500 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
Phụ kiện hàn mông C70600 CuNi 9010 Khuỷu tay hàn mông LR Khuỷu tay đồng niken 45/90 độ
| tên sản phẩm: | Khuỷu tay 90 LR |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 71500 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
Codo Cobre 90 độ Khuỷu tay Phụ kiện ép đồng tùy chỉnh Khuỷu tay 90 độ
| tên sản phẩm: | Khuỷu tay 90 LR |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 71500 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
Khuỷu tay 90 độ Codo Cobre Khuỷu tay 90 độ Phụ kiện máy ép đồng tùy chỉnh chất lượng cao
| tên sản phẩm: | Khuỷu tay 90 LR |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 71500 |
| KÍCH CỠ: | 1"-36" |
Đồng Nickel Cánh tay cao ASME/ANSI B16.5 6 Phụng thợ hàn ống 90/10 70/30 C30600
| Bề mặt: | phun sơn |
|---|---|
| kỹ thuật: | Vật đúc |
| Tiêu chuẩn: | ASME, ANSI, DIN, JIS, v.v. |
Phụ kiện đầu còn sơ khai 2,5mm Đồng Niken PN 20 2" UNS C70600
| Tên: | DÀI WN Sơ khai Kết thúc |
|---|---|
| Nguyên liệu: | CUN 9010 |
| Kích thước: | 2" hoặc tùy chỉnh |
Khả năng dẫn nhiệt ASTM B206 Sợi dây dẫn đồng niken với gói cuộn cuộn
| Khả năng dẫn nhiệt: | 23 W/m·K |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM B206, DIN 17664, EN 1652 |
| Vật liệu dây dẫn: | Đồng, CuNi |

