Tất cả sản phẩm
Kewords [ 2 5mm copper nickel fittings ] trận đấu 142 các sản phẩm.
UNS C70600 SMLS DN 200x100 DIN 86088 3х2,5mm Butt Welding Fittings Tee
| Tên sản phẩm: | áo thun đệm |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS C70600 |
| Kích thước: | 1"-36" |
Đệm Tee UNS C71500 SMLS DN 200x100 CuNi 9010, DIN 86088 Phụ kiện hàn mông 3х2,5mm
| Tên sản phẩm: | áo thun đệm |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS C71500 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
UNS C71500 SMLS DN100 CuNi 9010 Đệm Tee Phụ kiện hàn mông 2,5 mm
| Tên sản phẩm: | áo thun đệm |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS C71500 |
| Kích thước: | 1"-36" |
Các ống đồng kim loại ống đồng CuNi 9010 C71500 / CuNi 70/30 đồng niken ống liền mạch
| Lớp phủ: | Đồng |
|---|---|
| Màu sắc: | màu đồng |
| Biểu mẫu: | ống |
Các ống C70600 90/10 đồng niken CuNi liền mạch cho các ứng dụng nhiệt độ cao áp suất cao - SCH80, chiều dài 6M
| Lớp phủ: | Đồng |
|---|---|
| Màu sắc: | màu đồng |
| Biểu mẫu: | ống |
Hộp giảm tốc đồng tâm SMLS DN 200×100, Hợp kim CuNi9010 3×2.5mm, Hàn mông hiệu suất cao
| Tên sản phẩm: | Conc giảm tốc |
|---|---|
| Độ giãn dài: | Tốt |
| Khả năng gia công: | Tốt |
C70600 CuNi 9010 Cút hàn đối đầu, Tiêu chuẩn EEMUA 146, Phụ kiện Đồng Niken BW LR
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay đồng Niken |
|---|---|
| đánh giá nhiệt độ: | 400°F |
| Bảo hành: | 1 năm |
2.5mm-19mm Giảm Tee Lắp Hệ thống ống nước Tee Ống Giảm
| Tên sản phẩm: | Giảm Tee |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 70600 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
Cu-Ni9010 90 độ khuỷu tay LR Butt hàn ống thép phụ kiện khuỷu tay
| Ứng dụng: | hệ thống đường ống |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Sự liên quan: | hàn |
2 "X1" 2,5 mm UNS C70600 Núm vú Swage Lắp bằng đồng Niken được rèn
| Tên: | núm vú tráo đổi |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS C70600 |
| Kích cỡ: | 2"X 1" hoặc Tùy chỉnh |

