Tất cả sản phẩm
Kewords [ 2 5mm copper nickel fittings ] trận đấu 142 các sản phẩm.
ASTM A234 WPB B16.9 Đồng Nickel khuỷu tay không may bán kính dài và hàn 90 / 45/180 độ
| Ứng dụng: | hệ thống đường ống |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Sự liên quan: | hàn |
Công nghiệp tùy chỉnh đồng Nickel khuỷu tay 1/2 " 45 độ khuỷu tay
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Kết nối: | hàn |
Nắp ống ren đồng niken UNS C70600 dày 2.5mm-19mm cho ống đồng độ bền tốt
| Tên sản phẩm: | Nắp ống đồng |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ: | -40°F đến 250°F (-40°C đến 121°C) |
| Khả năng tương thích: | Để sử dụng với các phụ kiện ren khác |
Đồng Nickel C70600 45 / 90 độ Butting hàn khuỷu tay 1/2 " 3000# Pipe Ettings
| Vật liệu: | khuỷu tay đồng niken |
|---|---|
| Hình dạng: | Khuỷu tay |
| Sự liên quan: | hàn |
C70600 đồng niken 90/10 dn50 Cổ tay hàn ổ cắm, EEMUA 146 SEC.1 Tiêu chuẩn, Kích thước: 1/2
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Kết nối: | hàn |
Ống gắn 90 độ ASME B16.11 Stainless Steel 3/4 đồng Nickel khuỷu tay
| Cảng: | Thượng Hải, Ninh Ba, v.v. |
|---|---|
| Đánh giá áp suất: | 3000psi |
| Thể loại: | hợp tác xã |
Ống trao đổi nhiệt bằng đồng niken CuNi10Fe1Mn C70600 DNV BIS API PED
| Tên sản phẩm: | ống đồng niken |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | ống đồng thẳng |
| Vật liệu: | Đồng niken |
Dàn ống đồng niken C70600 C71500 C12200 Hợp kim ống
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Ứng dụng: | Dàn ống đồng |
180 độ khuỷu tay đồng hàn ống gắn 180 độ trở lại uốn cong ống đồng gắn
| Paking: | wooden case |
|---|---|
| Độ dày: | 2.5MM-19MM |
| Length: | customized |
7030 Phụ kiện đường ống bằng đồng niken 8 "90 LR Khuỷu tay hàn mông 4,5mm
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay 90 LR |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 71500 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |

