Tất cả sản phẩm
Kewords [ 2 5mm copper nickel fittings ] trận đấu 142 các sản phẩm.
Cút đồng niken EEMUA 146 - Bán kính, 10 BAR
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay LR đồng Niken DIN 86090 – Bán kính 2,5D, 10 BAR-20BAR |
|---|---|
| Kích cỡ: | tùy chỉnh |
| Lợi thế: | Cài đặt và bảo trì thuận tiện |
Cút nối ống đồng niken ASTM B466 CuNi10Fe1.6mn 1.5D 90° 3''
| Tên sản phẩm: | ASME B16.11 Đồng Niken 2.5D Khuỷu tay bán kính dài, loại 3000, được rèn, hàn ổ cắm hoặc đầu ren NPT |
|---|---|
| Kích cỡ: | tùy chỉnh |
| Lợi thế: | Cài đặt và bảo trì thuận tiện |
Đồng Nickel ASTM B466 UNS C715000 1.5D 90° 3' SCH40 Cổ tay ASME B16.9
| Tên sản phẩm: | ASME B16.11 Đồng Niken 2.5D Khuỷu tay bán kính dài, loại 3000, được rèn, hàn ổ cắm hoặc đầu ren NPT |
|---|---|
| Kích cỡ: | tùy chỉnh |
| Lợi thế: | Cài đặt và bảo trì thuận tiện |
Phụ kiện đường ống đồng Niken 90/10 Khuỷu tay 180 độ LR ANSI B16.9
| Tên sản phẩm: | khuỷu tay |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 70600 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
Phụ kiện ống nước tròn khuỷu tay bằng đồng niken 2,5mm-19mm Hợp nhất HDPE UNS 70600 Giảm lắp Tee
| Tên sản phẩm: | Giảm Tee |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 70600 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
Phụ kiện đầu nối ống 1"-36" UNS 70600 Tee Phụ kiện Tee bằng đồng có ren
| Tên sản phẩm: | Giảm Tee |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 70600 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
Khuỷu tay bằng đồng niken 16 thanh EEMUA 146 SEC.1 4" UNS 70600 Ell 90 LR
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay 90 LR |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 70600 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
Phụ kiện đường ống bằng đồng Niken Khuỷu tay hàn mông 45 độ 3.0D EEMUA 146 SEC.1 3"
| Tên sản phẩm: | 45 khuỷu tay |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 70600 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
Đồng Niken C70600 Ổ cắm 90 độ Khuỷu tay 3/4" 3000# Phụ kiện đường ống
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Sự liên quan: | hàn |
C70600 Ống Ống Vàng Nickel 45 / 90 độ hàn nam nữ khuỷu tay
| Ứng dụng: | hệ thống đường ống |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Sự liên quan: | Khuỷu tay |

