Tất cả sản phẩm
Kewords [ 2 5mm copper nickel fittings ] trận đấu 142 các sản phẩm.
2.5mm-19mm EEMUA 146 SEC.2 Giảm Tee Fit UNS 70600
| Tên sản phẩm: | Giảm Tee |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 70600 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
Bộ phận điều hòa không khí Giảm lắp T Lắp UNS 70600 EEMUA 146 SEC.2
| Tên sản phẩm: | Giảm Tee |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 70600 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
UNS 70600 Giảm Tee Lắp Tee giảm 1 "-36" bằng đồng
| Tên sản phẩm: | Giảm Tee |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 70600 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
ANSI B16.5 lớp 300LBS WT2.5mm 2 "Cuni 90/10 đồng hợp kim thép dây hàn
| Tên sản phẩm: | Mặt bích đồng niken |
|---|---|
| Vật liệu: | Đồng niken |
| Kích thước: | 1/2"-36" |
Nắp có ren 2,5mm-19mm cho ống đồng UNS 70600
| Tên sản phẩm: | nắp đồng |
|---|---|
| Nguyên liệu: | UNS 70600 |
| Kích thước: | 1"-36" |
Nắp cuối ống nước bằng đồng 8'' SCH80
| Tên sản phẩm: | nắp đồng |
|---|---|
| Nguyên liệu: | UNS 70600 |
| Kích thước: | 1"-36" |
Điều Hòa Không Khí Lạnh Bịt Đầu Ống Đồng 2.5mm-19mm
| Tên sản phẩm: | nắp đồng |
|---|---|
| Nguyên liệu: | UNS 70600 |
| Kích thước: | 1"-36" |

