Tất cả sản phẩm
Kewords [ 2 5mm copper nickel fittings ] trận đấu 142 các sản phẩm.
Vàng cuộn / ống dây đồng cho máy quay & máy công cụ dầu ống dẫn kim loại điều hòa
| Tên sản phẩm: | dây đồng niken |
|---|---|
| Hoàn thiện bề mặt: | Sáng mịn |
| Độ bền kéo: | 300 - 600 MPa |
CuNi C71500 Phụ kiện đường ống 90D 45D 1/2" Khuỷu tay bán kính dài Sch80 ASME B16.9 SCH40
| Tên sản phẩm: | Giảm Tee |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 70600 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
45 / 90 / 180 Độ 1 - Cút liền 24" EMMUA 90/10 70/30 C70600
| Tên sản phẩm: | Giảm Tee |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 70600 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
Phụ kiện ống thép khuỷu tay liền mạch Cuni UNS 70600
| Tên sản phẩm: | Giảm Tee |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 70600 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
CuNi 90/10 ANSI B16.9 SCH40 Bán kính dài 90 độ Lắp ống khuỷu tay
| Tên sản phẩm: | khuỷu tay |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 70600 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
Phụ kiện đường ống ASTM B366 Monel 400 WPNC 45/90/180 độ LR Khuỷu tay BW CuNi
| Tên sản phẩm: | khuỷu tay |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 70600 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
Bộ giảm tốc lệch tâm hàn liền mạch EEMUA 146 C7060x Đồng Niken 9010 C70600
| Tên sản phẩm: | khuỷu tay |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 70600 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
Phụ kiện ống thép hợp kim A234 Wp5 90 độ LR Khuỷu tay bằng thép carbon liền mạch được kéo nguội
| Tên sản phẩm: | khuỷu tay |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 70600 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
Khuỷu tay 20 thanh 45 độ EEMUA 146 SEC1 .57x2.5mm UNS 70600
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay 45 LR |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 70600 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |

