Tất cả sản phẩm
Kewords [ 2 5mm copper nickel fittings ] trận đấu 142 các sản phẩm.
Cút 1.5D Đồng Niken EEMUA 146 SEC.1 6" 3.5mm 9010
| Tên sản phẩm: | 90 khuỷu tay |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 70600 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
Khuỷu đồng Niken SR 45 Độ Khuỷu tay 1.0D EEMUA 146 SEC.1 3" 2.5mm Cuni 9010
| tên sản phẩm: | 45 khuỷu tay |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 70600 |
| KÍCH CỠ: | 1"-36" |
Đồng Nickel Equal Tee UNS C71500 SMLS Butt Welding Pipe Fittings cho các ứng dụng nhiệt độ cao
| Áp lực: | Áp suất cao |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | HG/T20592-2009 |
| Tiêu chuẩn thiết kế: | ASME B16.22 |
Đồng Niken Stub End Flange DN125 SCH10S Hợp kim 102 Phụ kiện đường ống hàn mông
| Tên sản phẩm: | Nhổ tận gốc |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 71500 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
STD Copper Nickel Lap Joint Butt hàn Stub End Lắp ống MSS SP43 4''
| Tên sản phẩm: | Nhổ tận gốc |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 71500 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
Ống Ống Ống Ống Ống Ống Ống Ống Ống Ống Ống
| Temperature Level: | High Temperature |
|---|---|
| Wall Thickness: | Schedule 40 |
| Packing: | Wooden case |
Đồng Nickel Tee UNS C71500 Không may cho dịch vụ biển và nước biển
| Head Code: | Round |
|---|---|
| Coating: | Brass |
| Worksday: | 15-30days |
Vòng đệm có sợi dây xích sắt đúc đồng niken kim loại nữ
| độ dày của tường: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước: | 1/2 inch |
| Đánh giá áp suất: | 150 PSI |
MSS SP43 4 '' STD Copper Nickel 70/30 Butt hàn Stub End Tube Collar
| Tên sản phẩm: | Nhổ tận gốc |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 71500 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
Target Tee UNS C70600 SMLS DN 200x100 DIN 86088 Phụ kiện hàn mông 3х2,5mm
| Tên sản phẩm: | áo thun đệm |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS C70600 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |

