Tất cả sản phẩm
Kewords [ 2 5mm copper nickel fittings ] trận đấu 142 các sản phẩm.
CuNi 90/10 ống ANSI B36.19 DN50 1.5MM ASTM B466 UNSCooper Nickel ống thép liền mạch
| Product Type: | Round Copper pipe |
|---|---|
| Types: | Seamless Stainless Steel Pipe |
| Type: | tube |
Phụ kiện ống thép CUNI Khuỷu tay EMMUA 90/10 70/30 C70600 45/90/180 Độ Khuỷu tay liền mạch 1-24"
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay 90 LR |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 71500 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
Đầu nối khuỷu tay hợp kim niken ASME được chứng nhận khả năng chịu nhiệt độ cao Các ứng dụng công nghiệp 45 độ khác nhau
| tên sản phẩm: | Khuỷu tay 90 LR |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS 71500 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
Metal Target RED Tee UNS C71500 SMLS DN 200X100 3X2.5mm Vàng Nickel Butt
| Features: | Corrosion resistant, durable, easy to install |
|---|---|
| Finish: | Polished |
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
Cao chất lượng đồng niken đúc Butt hàn gắn nắp dây chuyền đường ống cuối vít nắp đến
| Country Of Origin: | USA |
|---|---|
| Size: | 1/2 inch |
| Wall Thickness: | customized |
UNS C71500 SMLS DN100 CuNi 9010 Đệm Tee Phụ kiện hàn mông 2,5 mm
| Tên sản phẩm: | áo thun đệm |
|---|---|
| Vật liệu: | UNS C71500 |
| Kích cỡ: | 1"-36" |
CUNI ELBOW ASTM B466 UNS C715000 1.5D 90° 3' 10Bar
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay bán kính dài đồng Niken 2.5D – ASME B16.9, Class 3000 |
|---|---|
| Kích cỡ: | tùy chỉnh |
| Lợi thế: | Cài đặt và bảo trì thuận tiện |
ASTM B16.9 Cút Đồng Niken Chế Tạo Chính Xác cho Kết Nối Ống Hoàn Hảo
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay đồng Niken |
|---|---|
| mã đầu: | quảng trường |
| Chống ăn mòn: | Khả năng chống ăn mòn nước biển cao |
Ống đồng niken anodized ASTM B466 được đóng gói trên pallet đáp ứng yêu cầu của khách hàng
| Tên sản phẩm: | Ống đồng niken |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | đánh bóng |
| đường kính ngoài: | 6-813mm |
C70600 Cu-Ni 90/10 Cút Lơi, Góc 90°/45°, Kích thước 1/2", SCH 10S, Đạt chuẩn ISO
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay 90 LR |
|---|---|
| Bề mặt hoàn thiện: | Mịn, ngâm, hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Kiểu: | ống đồng thẳng |

